ACB tuyển dụng nhiều vị trí [30/3]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình đang đi thực tập, không pit có nộp hồ sơ đc không nữa???? :-ss
Một số vị trí k yêu cầu kinh nghiệm mà bạn:). Có kinh nghiệm thì được ưu tiên hơn thôi. Nhưng chả lẽ vì thế mà mình k nộp? Suy nghĩ thế thì bao giờ mình mới xin được việc nhở? Bạn cứ nộp đi, có mất gì đâu nhỉ?;)). Phải chiến đấu chứ nhỉ?;))

Tại sao mình không thấy thông tin đợt tuyển này trên trang web của Acb nhỉ? Bạn chủ topic lấy thông tin ở đâu vậy??? thank bạn!

---------- Post added 22-03-2012 at 02:22 PM ----------

ah. Mình tìm thấy cài file đính kèm có thông tin này rồi nhưng địa điểm làm việc một số vị trí trong này lại khác với trên mục tuyển dụng.hic

chờ đợi là hạnh phúc bạn ạ :D. t có bạn vừa trúng tuyển vào ACB hơn tháng mới gọi đấy.

Mình vào web có dowload được về mà. Mình cũng mới biết được thông tin là họ cứ tuyển thế thui chứ đợi họ gọi thì cũng hơi lâu đấy vì khi nào có nhu cầu là họ mới gọi cơ. Nêm cứ ộp hồ sơ thui rùi kiên nhẫn chờ đợi.

Tại sao mình không thấy thông tin đợt tuyển này trên trang web của Acb nhỉ? Bạn chủ topic lấy thông tin ở đâu vậy??? thank bạn!

---------- Post added 22-03-2012 at 02:22 PM ----------

ah. Mình tìm thấy cài file đính kèm có thông tin này rồi nhưng địa điểm làm việc một số vị trí trong này lại khác với trên mục tuyển dụng.hic
ACBJOBS hoặc VNBA đều có thông tin hết đó bạn, theo kinh nghiệm thì bạn cứ nộp đại hồ sơ đi, tại vì tất cả đều được tổng hợp ở HO. Nếu bạn có thực lực thì đừng lo bị out hồ sơ nhé.
Go fighting!!!

ko biết mình gần ra trường nhưng chưa có bằng đang ký được ko nhỉ?

ko biết mình gần ra trường nhưng chưa có bằng đang ký được ko nhỉ?
Nhiều bạn chưa có bằng cũng nộp r, c còn băn khoăn à?;)). Chờ khi c nhận bằng có khi phải đợi thêm vài tháng nữa mới có đợt tuyển dụng mới. Giờ nhiều NH yêu cầu gửi qua mail để sơ loại thì tội gì k nộp, biết đâu qua vòng sơ loại, được gọi đến PV:D. Đến đây thôi đã là thành công r, tiếp theo thế nào do sự thể hiện của mỗi người;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme