ACB tuyển dụng nhiều vị trí [30/3]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic, mình nộp theo thông tin trên này, thấy trong web acb khác hẳn luôn, hạn cuối là 20/03. Mà mình lại gửi qua mail thuyhl nữa chứ. chủ top lên tiếng đi.

---------- Post added 28-03-2012 at 02:10 PM ----------

chủ top nay vớ vẩn quá, hết hạn nộp hồ sơ lâu rồi, hôm qua bên ACB còn phỏng vấn rồi cơ. làm người khác mất hết cơ hội.

Bạn ơi cho mình hỏi, thông tin này mình đã xem trên trang chủ từ hồi tháng hai, hồi đó họ thông báo là 29/2 hết hạn, mình đã nộp từ đợt đó mà đến giờ vẫn chưa thấy có phản hồi gì.. ko biết có sao ko. Mình ứng tuyển vào nhân viên quan hệ khách hàng, mà đến tháng 6 mình mới tốt nghiệp thì ko biết có được ko bạn. Cảm ơn bạn nhiều!!

hic, mình nộp theo thông tin trên này, thấy trong web acb khác hẳn luôn, hạn cuối là 20/03. Mà mình lại gửi qua mail thuyhl nữa chứ. chủ top lên tiếng đi.

---------- Post added 28-03-2012 at 02:10 PM ----------

chủ top nay vớ vẩn quá, hết hạn nộp hồ sơ lâu rồi, hôm qua bên ACB còn phỏng vấn rồi cơ. làm người khác mất hết cơ hội.
cái nì mới mà bạn, cơ mà nghe nói ACB phải đợi lâu lém mới biết kq, có thể hôm qua pv đợt nào từ năm đầu năm chả hạn,

Mọi người ơi, khi gửi mail có yêu cầu cụ thể gì về subject hay tên file không nhỉ? Mình đã gửi 2 lần, một lần từ đầu tháng và 1 lần gần đây nhưng đều không nhận được mail phản hồi. Không biết hệ thống đã nhận được chưa? Lo quá :-(

Mọi người ơi, khi gửi mail có yêu cầu cụ thể gì về subject hay tên file không nhỉ? Mình đã gửi 2 lần, một lần từ đầu tháng và 1 lần gần đây nhưng đều không nhận được mail phản hồi. Không biết hệ thống đã nhận được chưa? Lo quá :-(
không sao, cứ từ từ, ngân hàng này làm việc chậm chạp lắm nên bạn không lo nhé. Rồi sẽ được gọi thôi

MỌi người ơi, sao ko thấy có yêu cầu j về cách đặt tên file và subiect nhỉ ? Mình ko nhận đc reply auto, hay do mình đặt tên file + sj ko phù hợp với ngân hàng ? :(( Mọi người đặt ntn mà nhận đc reply auto bảo mình với

MỌi người ơi, sao ko thấy có yêu cầu j về cách đặt tên file và subiect nhỉ ? Mình ko nhận đc reply auto, hay do mình đặt tên file + sj ko phù hợp với ngân hàng ? :(( Mọi người đặt ntn mà nhận đc reply auto bảo mình với
cái này không có auto nha bạn, nên cứ chờ đợi là hạnh phúc :D

nộp cuoi tháng 2 vòng 1 gặp trưởng phòng pv, vòng 2 nhân sự gọi gặp phó tổng giám đốc ok hết tưởng nhận rùi ai ngờ hôm nay phòng nhân sự gọi điện mai lên làm bài test nghiệp vụ, chả biết quy trình tuyển dụng acb sao nữa. mai đi làm bài test nghiệp vụ không pít sau bài test sẽ làm gì tiếp nữa pó tay lun
Bạn nộp hồ sơ ntn vậy bạn. Bạn thi trên hn à ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem