ACB tuyển dụng nhiều vị trí [30/3]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngân hàng này đăng tin không thống nhất. Cùng ACBjobs đăng nhưng hạn khác nhau, email nhận hồ sơ cũng khác nhau, lúc thì gửi về hội sở, lúc thì gửi về vùng, chẳng hiểu làm sao/

bữa ACB có sms mời mình lên thi nghiệp vụ mà mình có công việc rồi (khéo! lúc ngta cần việc thì chẳng bao giờ nhớ đến đâu), rồi cũng xong!

Mình có nộp hồ sơ từ hồi tháng 1, giờ lại thấy tuyển nữa
Mà trong bài có bảo "Ứng viên đã ứng tuyển trong vòng 3 tháng vui lòng không ứng tuyển lại cùng một vị trí"
Mọi người bảo mình có nên nộp lại lần 2 cho chắc không ạ :(

cac ban cho minh hoi , nhan vien dich vu khach hang khac GDV the nao`.Minh ung tuyen ben do nhung ko hieu ro nghiep vu lam, chi biet ben GDV thui.Khi thi dich vu KH co khac j GDV hok :( .Ai bit tra loi giup minh voi.Thanks nhieu.

---------- Post added 31-03-2012 at 10:23 AM ----------

Mình có nộp hồ sơ từ hồi tháng 1, giờ lại thấy tuyển nữa
Mà trong bài có bảo "Ứng viên đã ứng tuyển trong vòng 3 tháng vui lòng không ứng tuyển lại cùng một vị trí"
Mọi người bảo mình có nên nộp lại lần 2 cho chắc không ạ :(

Chac nop vi tri khac thui ban ah`,minh cung giong ban :(

các bạn ơi. sáng 31/3/2012 mình mới biết là ACB đang tuyển. nhưng mình nộp đại luôn. hok biết ACB có xét hồ sơ của mình không nửa. vì ACb đang tuyen k đồng nhất. hic hic.

@bác Cancer với các bác khác bác nào biết cho mình hỏi xíu
Cách đây 2 bữa là khoảng chừng 30 31/3 ACB có nhắn sms cho mình đi thi nghiệp vụ vị trí chuyên viên kh doanh nghiệp, mà xui xẻo cái điện thoại chết tiệt của mình bị lỗi mất tin nhắn, mình chưa kịp note lại giờ mình ko biết làm sao, mình chỉ nhớ mỗi nội dung tin nhắn là 8:30', còn ngày thì 3 hay 4 ko nhớ, hình như thứ 4, địa chỉ nhớ mang máng 119 gì đó hùng vương hay đinh tiên hoàng hay trần hưng đạo, hic hic bác nào biết thì pm lại đây cho mình với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,781
Thành viên mới nhất
jacklogon