ABBank tuyển Chuyên viên/Nhân viên Quan Hệ Khách Hàng tại Hà Nội [01/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ưm, mọi người cho tớ hỏi vấn đề này nhé:

Tớ thấy TB tuyển dụng của ABBank ghi là trên toàn HN nhưng trong đơn đăng ký dự tuyển thì phần đầu hình như yêu cầu ghi rõ nơi dự tuyển và mã số trong khi không thấy thông tin cụ thể về nhu cầu Chi nhánh nào cả? Vậy nên điền 2 mục này thế nào?

Tớ cám ơn trước!

Ưm, mọi người cho tớ hỏi vấn đề này nhé:

Tớ thấy TB tuyển dụng của ABBank ghi là trên toàn HN nhưng trong đơn đăng ký dự tuyển thì phần đầu hình như yêu cầu ghi rõ nơi dự tuyển và mã số trong khi không thấy thông tin cụ thể về nhu cầu Chi nhánh nào cả? Vậy nên điền 2 mục này thế nào?

Tớ cám ơn trước!
Bạn ơi mã số thì ko có, nhưng cái địa điểm làm việc thì ghi là CN/PGD Hà Nội:)

các bác ơi! mình là sinh viên mới ra trường của trường đại học mỏ. hix. nhưng mình lại mong muốn được làm trong ngân hàng. có phải hơi khó phải không các bác? hjxhjx

các bác ơi! mình là sinh viên mới ra trường của trường đại học mỏ. hix. nhưng mình lại mong muốn được làm trong ngân hàng. có phải hơi khó phải không các bác? hjxhjx

không khó, vấn đề là có tiền và có quan hệ hay không?

Hưm, sao bạn đang học mỏ mà lại chuyển sang làm NH?, và bạn có những kỹ năng gì ngang bằng SV các trường KT để giúp ích cho công việc? có lẽ người phỏng vấn sẽ hỏi những câu như thế

Anyway, nếu bạn có nhiều tiền thì chả phải nghĩ ngợi :)

Mình vừa nhận được tin nhắn gọi đi thi thuyết trình vị trí QHKH ở ABBank vào 30/9. Có ai được gọi hôm đấy ko? anh em vào trao đổi lập nhóm đi.

sao 30-9 mới hết hạn mà đã dc gọi đi sơ tuyển hôm nay rồi nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất