ABBank tuyển Chuyên viên/Nhân viên Quan Hệ Khách Hàng tại Hà Nội [01/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình vừa nhận được tin nhắn gọi đi thi thuyết trình vị trí QHKH ở ABBank vào 30/9. Có ai được gọi hôm đấy ko? anh em vào trao đổi lập nhóm đi.
Bạn ơi bạn nộp qua email hay đến tận ngân hàng nộp vậy? Tối qua tớ mới nộp không biết có được goi hok ?

Mình vừa nhận được tin nhắn gọi đi thi thuyết trình vị trí QHKH ở ABBank vào 30/9. Có ai được gọi hôm đấy ko? anh em vào trao đổi lập nhóm đi.
Hj, t cũng nhận được tin nhắn gọi đi thuyết trình ở 279 Đội Cấn này, ko biết thuyết trình về vấn đề ji nhỉ? ae vào nào có kn rồi thì hướng dẫn phát nhỉ...

Tớ nộp qua mail cậu ạh. Cậu nộp hơi muộn nên cũng không biết thế nào.

Bạn ơi bạn nộp qua email hay đến tận ngân hàng nộp vậy? Tối qua tớ mới nộp không biết có được goi hok ?

Tối qua nộp chắc hok đc rùi bạn à? hnay bạn mình lên nộp mà người ta bảo đã gỡ thông báo từ hôm trước, tức là đã hết hạn từ hôm trc rùi, :(

Ờ, mý được tin nhắn hôm lay. Đang ngồi với bạn, có đến 2 cái của ABbank; Thái nguyên vs Hà Nội, ko đi thái nguyên nữa.Hí

Đợt tuyển dụng này ở HN hả các bác ? Sao em vào trang chủ abbank thì nó ko có nhỉ ?

hic, có mình đây, không hiểu thi thuyết trình như thế nào...hahaaaaa

Thấy thằng bạn bảo chọn 1 chủ đề, rồi chuẩn bị 45' sau đó lên thuyết trình trước mọi người v.đề đó thì phải :( khó phết nhỉ :-S

Thấy mấy bạn đi thuyết trình rồi chia sẻ kinh nghiệm: vấn đề thuyết trình ko nên chọn về lĩnh vực ngân hàng,hjx ko biết chọn đề tài thuộc lĩnh vực nào đây T_T

Hay chọn lĩnh vực gì về cuộc sống đi, về giới trẻ, về hạnh phúc, về anh Luyện chẳng hạn. Nói chung nói về cái đó khi bị hỏi sẽ dễ trả lời hơn và tự tin hơn. Chứ chưa đi làm có hiểu lắm về ngân hàng đâu, :(

t cũng nộp qua mail mà chả thấy tin nhắn nào cả. huhu

---------- Post added 29-09-2011 at 04:42 PM ----------

các bạn có thư reply tự động của ngân hàng khi nộp qua mail k

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên