ABBank tuyển Chuyên viên/Nhân viên Quan Hệ Khách Hàng tại Hà Nội [01/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh, khó nhỉ, kiểu thi tiếng anh trường mình, toàn chia nhóm, mỗi người nói 1 phần :D

các bạn đều đăng lý chuyên viên quan hệ khách hàng hết ah?
mình tưởng cái vụ thuyết trình là cho quản trị viên tập sự chứ.
ngày trước mình đi thi quan hệ khách hàng đâu có vụ này, người ta chỉ gọi đi thi viết thôi.

ặc, sáng ny vừa thi về xong, toàn những tên có máu mặt, đều đã có kinh nghiệm làm việc tại rất nhiều nơi. Hjx hjx, không biết thế nào, 24 tên đỗ nhiêu thì hem biết

sáng nay m cũng thi nhưng chẳng khả quan lém, có ông kinh nghiệm đầy mình toàn nói tranh thui!hic. Bạn Minh Thu sáng nay nhóm mấy thế?

Sáng nay thi Nhân viên quan hệ khách hàng rồi ah cậu, hum trước mình cũng nộp Cv mềm qua mail nhưng ko hiểu tại sao sáng mới nộp chiều đã thấy gỡ đơn xuống, hum nay đi nộp hồ sơ cứng mới biết đã ko cho thu 2 ngày rồi....tàn nhẫn quá...hum nay thi rồi ah/?

Nhóm mưa bão thuyết trình chán thôi rồi :)) ko hiểu có pải nhóm trước nói về chủ đề giao thông ko :D nên thuyết trình giống bị tắc đg

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cách thi tuyển này của ABBank cũng khá là độc đáo :D hội đồng tuyển dụng nhàn :D chiều hôm nay thì đã bão thì chớ, nhiều bác còn chém gió kinh quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer