Xin kinh nghiệm thi tuyển GDV tại Tienphongbank

Các bạn thi test nghiệp vụ rồi qua mới đi phỏng vấn phải không? Mình không hiểu sao mình chưa test nghiệp vụ mà bên TP bank đã gọi đi pv rồi. Hay là pv trước rồi mới test sau?? Ai giải đáp giúp mình với. Mình chưa thi TP bank bao h

các bạn có thể chia sẻ thi nghiệp vụ GDV gồm những gì k? mình đang lo quá, k biết nghiệp vụ hỏi những cái gì :-s
Các bạn thi test nghiệp vụ rồi qua mới đi phỏng vấn phải không? Mình không hiểu sao mình chưa test nghiệp vụ mà bên TP bank đã gọi đi pv rồi. Hay là pv trước rồi mới test sau?? Ai giải đáp giúp mình với. Mình chưa thi TP bank bao h

có bạn nào pv vòng 1 sáng nay chưa :( chiều m pv ở Lý Thường Kiệt mà chưa biết là bị hỏi những gì? mà pv cá nhân hay nhóm thế m.n nhỉ :((

Tớ cũng k hiểu luôn. tớ thi test, đi pv QHKH. hai hôm sau lại gọi t đi pv Gdv. hôm sau thông báo hoàn thiện hồ sơ gia nhập tpank :D

t cũng chả hiểu t được vị trí gì. pv hai lần 2 vị trí mà trong khi t chỉ nộp Qhkh . hi. thank bạn nhé :D

Có anh/chị/bạn nào test về cho e xin hỏi là ôn phần Nghiệp vụ phải ôn những gì vậy ạ :( Hoang mang qá ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên