Xin hỏi về cộng tác viên Ngân hàng ACB

Chào các bạn,
Mình vừa đi pv vị trí PFC tại Ngân hàng ACB tuần trước. Bây giờ được bên nhân sự gọi điện báo đi làm CTV bán hàng tại ACB Hà Thành.
Có ai làm ở đây không cho mình hỏi CTV thì công việc và chỉ tiêu thế nào và có khả năng lên nhân viên chính thức không.
Mình xin cảm ơn!

CTV là tương đương thử việc nhưng chưa học việc nhé. Đủ chỉ tiêu là lên chính thức luôn. Sẽ có gần 1 tháng học việc, nhưng nhận trọn lương của chính thức. Chỗ mình có 1 bạn vào được chính thức rồi.

cách thức làm việc như thế nào bạn nhỉ? nguồn khách hàng mình tự kiếm hay có sẵn nguồn hay mình sàng lọc nguồn từ acb hay ntn? thấy mông lung, ko đào tạo chi hết mà kêu kiếm khách hàng. bạn nào làm r cho xin ít kinh nghiệm đi.

CTV phải 6 tháng thì phải, sau nếu dc thì mới lên pfc. Thông tin khác bạn ở trên 1 chút là tháng đầu chăm chước, k đạt thì 1,5tr. Tháng sau > 50% thì mới 3tr, ko thì 0đ. Có kinh nghiệm bank thì cũng ctv. Nghe chán chán @.@
Ko đào tạo hay học việc gì như ae trên này chia sẻ, đào tạo tại chỗ thôi. Chủ yếu kiếm kh về.
bạn có biết như vậy nguồn mình kiếm như thế nào? ko có kinh nghiệm j sao kiếm được k.h. còn về mảng thế chấp nữa chứ...

cách thức làm việc như thế nào bạn nhỉ? nguồn khách hàng mình tự kiếm hay có sẵn nguồn hay mình sàng lọc nguồn từ acb hay ntn? thấy mông lung, ko đào tạo chi hết mà kêu kiếm khách hàng. bạn nào làm r cho xin ít kinh nghiệm đi.
Chi nhánh nào tốt thì vứt cho cái data mà gọi, ko thì tự đi vét data ở các nguồn tự thân để kiếm khách, nguồn chủ yếu từ gọi sales phone, lâu lâu đi thị trường phát tờ rơi chút còn lại ngồi gọi điện thoại cả ngày

Ui, lỡ ko có data để gọi r ngồi cả ngày ko ak, r đi phát tờ rơi á. Sao thấy ko ăn thua, ko có kinh nghiệm vay thé chấp, lại ko đào tạo j, thử hỏi làm vậy khác j đánh đố mình đâu. Thấy hơi khó hiểu.

Sent from my SC-01F using U&Bank Mobile app

Chứ bạn nghĩ với mức lương 1tr5 tháng đầu và 3tr tháng sau thì bạn đòi gì nữa, họ nhận đại trà vào ai có bản lĩnh bơi được thì đi tiếp, còn ai ko trụ nổi thì bay vậy thôi.

Hi, hiểu r bạn. Cái này kiểu sàng lọc thôi, cũng có bạn cứng thì trụ đc, ko thì out. Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Ko pik giờ có j khác khác ko? Bữa đi pv thì ng chỉ nói lương cứng 3m, 1ty thì 3m, hiu. Hiu

Sent from my SC-01F using U&Bank Mobile app

Cố lên các bạn, CTV thì CTV thôi. Cư chiến đấu miết cung có kêt qua mà. Mình làm CTV 3 tháng rôi đây. Sêp nói làm đc, có thể sẽ cho lên PFC. Chỉ cân bạn làm có kêt qua thì lương đủ sông để chờ cơ hội lên PFC

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên