VPBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại HN, HCM, Hải Phòng - [30/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay mình mới được thông báo mùng 10 đi thi viết nè. Bạn có đi thi đợt này không?
Không biết vị trí này thì thi những môn gì nhỉ. Có bạn nào biết chia sẻ cho mình vói. thank so much^^

cho mình hỏi bạn nào thi chuyên viên thẻ mùng 10 ko vậy???? Vị trí Quản lý rủi ro thẻ thì ôn những gì để chuẩn bị cho thi viết nhỉ các cậu nhỉ:( Bạn nào có kinh nghiệm thi viết vị trí này cho bọn tớ ít kinh nghiệm với:((

cho mình hỏi bạn nào thi chuyên viên thẻ mùng 10 ko vậy???? Vị trí Quản lý rủi ro thẻ thì ôn những gì để chuẩn bị cho thi viết nhỉ các cậu nhỉ:( Bạn nào có kinh nghiệm thi viết vị trí này cho bọn tớ ít kinh nghiệm với:((

bạn ui..10 là thi của đợt apply nào vậy...đợt dealine 03/09 đã đc gọi thi chưa nhỉ :(

Bạn ơi, họ bảo thi viết á? T tưởng bình thường VP thi trắc nghiệm chung mà nhỉ? =.=" Thi viết thì tạch chắc rồii :-< Ai có thông tin chính xác thì trả lời giùm anh em với =.="

mình nộp hồ sơ đợt này nè thứ 7 này thi mà ko biết thi kiểu j, ai bit đề thi chuyên viên mua sắm và đầu tư tài sản ko nhi? chị bảo mình vs huhuhu ko bit j lun, vs lại mới ra trường ko có kinh nghiệm apply đơn màvaanx dc gọi đi thi mới đau chứ, mà cái vị trí này yc 1 năm kn hc ko bit sao đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333