Cho t hỏi t down mẫu ttin ứng viên mà về ko mở đc, rõ ràng nó là định dạng excel sao về máy tớ nó cứ mở bằng word rồi kêu lỗi???

Em cũng click down load mẫu thông tin ứng viên mà k down đc à.. Có anh chị nào down đc cho em xin cái link vs ạ..
Thanks all ^_^

Bạn ứng tuyển vị trí nào vậy? Mình vừa nhận đc mail phỏng vấn vị trí giao dịch viên, liệu họ sẽ hỏi những gì nhỉ?
Vào là giới thiệu bản thân, rồi tại sao e học TCNH lại đi làm kế toán, rồi hỏi câu liên quan đến sec, mặt trước mặt sau của sec ghi những gì, và bây giờ e ở đâu, ở cùng với ai.
Chúc bạn thi tốt nhé, tớ nhận được thư cảm ơn rồi. Buồn quá :(

Chưa hết hạn nộp mà các bạn đã đc gọi đi pv oy ạ? Chắc bank chia làm nhiều đợt, các bạn cứ tiếp tục apply thoy, đừng lo lắng nhé! :)

Em cũng click down load mẫu thông tin ứng viên mà k down đc à.. Có anh chị nào down đc cho em xin cái link vs ạ..
Thanks all ^_^
Phải dùng win 7 thì mới mở và down được bạn ạ. Bạn nhờ ai dùng win 7 down về oy chuyển đuôi sang win 2003 là oki bạn ạ. :D

Bạn nào có tài liệu ôn thi của VPBank vị trí QHKH k ạ? Share cho mình vs! :)

Theo mọi người tình huống nè xử lý ra sao: Nếu chữ ký của KH ko giống với chữ ký ban đầu khi gửi tiền, bạn có cho rút ko?

Theo mọi người tình huống nè xử lý ra sao: Nếu chữ ký của KH ko giống với chữ ký ban đầu khi gửi tiền, bạn có cho rút ko?
mình đã từng dính TH này và KH chính là mình, NH ( agribank ngay cổng trường HVNH ) ko chấp thuận mặc dù mình đưa cả cmt lẫn thẻ sv, bằng lái xe ra, sau đó phải về tận nơi dki đầu tiên để sửa lại chữ ký .
cũng có cái đúng - cái sai , nhưng mình thì thấy khá bất tiện cho KH, vì đợt đấy mình cần rút tiền gấp mà họ không cho và ngay chỗ họ không cho sưa chữ ký luôn, bắt mình phải về tận nơi dki @@ học thì ở Hn mà quê tận bản vùng sâu xa, nếu mà mình công tác trong nam thì ko biết thế nào @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên