Vpbank hay có kiểu treo đầu dê bán thịt chó, đăng tuyển 1 đường, tới lúc đậu thì kêu đủ người rồi có làm ctv chạy huy động hoặc cho vay mua nhà ko? nản luôn, lúc đầu vì muốn có kinh nghiệm mình cũng đồng ý làm. vào làm ghi lương ctv 3tr1+ lương kd, cuối tháng trả lương lại giữ 10% lương, chạy 1 tỷ mới được 80000, lại suất tháng hạ 2, 3 lần ko thể cạnh tranh nổi, thử việc 1 tháng xong lại đòi thử thêm tháng thứ 2. môi trường làm việc ko chuyên nghiệp, mới đầu vào ko có ai cấp mail, thẻ cho mình, tới lúc ko có công cụ làm việc đành tự đi xin, ko hiểu nổi; thường xuyên nhậu nhẹt ăn chơi nhiều, sếp thì kêu giới thiệu khách hàng cho tạo mối quan hệ nhưng lại toàn rủ nhân viên nữ đi nhậu với bạn bè mình, toàn nói chuyện bậy bã nam nữ, gợi ý này nọ nữa chứ. mình cẩm cự được 1 tháng hơn rồi bây giờ đang tìm việc khác. nếu ai có muốn vào làm vpb thì nên suy nghĩ kỹ lại. mình vào làm đây thấy xin nghĩ mấy người rồi, từ nhân viên chính thức chuyển sang ctv,...

chào các bạn mình mới đi pv vòng 2 hôm 11/3 nè. Hiện tại đang chờ kết quả. Hình như k đc vào vòng sau vẫn có mail cảm ơn đấy các bạn:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên