VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình dơb được mà.Nhưng mà down trên UB thì được còn trên web của VPBank thì ko down được
Cho mình hỏi là mấy chỗ hỏi như:tình trạng sức khỏe thì phải tích vào ô trống mà mình ko tích được?

mình dơb được mà.Nhưng mà down trên UB thì được còn trên web của VPBank thì ko down được
Cho mình hỏi là mấy chỗ hỏi như:tình trạng sức khỏe thì phải tích vào ô trống mà mình ko tích được?
Ko tích được thì bạn dùng Text highlight color để đánh dấu cho # màu cũng được :)

---------- Post added 24-10-2011 at 08:39 AM ----------

anh ahf, em vào trang chủ của VP bank và cái anh gửi mà không doawnload được,anh có thể gửi vào gmail: loan196@gmail.com hộ em nha.e thanks a nhiều;
Link ở cuối bài viết đầu topic ý bạn nhé. Link đó chắc chắn down được ;)

Anh ơi, ô Điểm trung bình ghi điểm trung bình mới nhất phải không ạ. Trường em quy định hai mức điểm trung bình: điểm trung bình của học kỳ điểm trung bình trung tích lũy (của tất cả các học kỳ đó anh).
Vậy thì mình dùng điểm nào ạ?

Cho mình hỏi là như vậy mình sẽ làm sáng cho phần text hay phần ô trống cũng được đúng ko ?

---------- Post added 24-10-2011 at 09:14 AM ----------

Cho mình hỏi phần mức lương mình ko có phải điền ko nhỉ?

Họ bảo dán ảnh 3*4 mà sao trong mẫu thông tin ứng viên em lại thấy khung ảnh là 4*6 vậy ạ? gửi qua mail thì gửi kèm ảnh hay là mình phải chèn ảnh vào mẫu thông tin hả a?

cho em hỏi..cái mã vị trí dự tuyển trong phần đầu cảu đơn dự tuyển ghi thế nào vậy ah ?

HO của VP Bank là ở Hà Nội phải không ạ? Hay là ở TP Hồ Chí Minh. Em lo quá vì em ở TP HCM. Em không biết là VP BANK có tuyển thực tập sinh ở TP HCM không? Hay là chỉ ở Hà Nội thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8