VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đúng rồi mình cũng giống zonzon, down ve mấy lần mà không đọc được, mình đi nhờ máy phòng bên cạnh cũng thế, hix

có thể bôi đen ô vuông, chọn kiểu Wingdings rồi x để tích ô đó được ko mọi người ?

làm như thế thì sẽ bị mất cái ô đấy em nhỉ :(

---------- Post added 23-10-2011 at 09:10 PM ----------

Đợt này chỉ tuyển thực tập ở Hà Nội bạn nhé :).

Mình đã update thêm link download file yêu cầu vị trí thực tập ở cuối bài viết đầu topic. Bạn có thể download ở link đó nhé.

Mây cái ô vuông đó bạn có thể dùng chức năng Text highlight color của Word để đánh dấu cái nào bạn cần chọn

cái chức năng Text highlight color chỉ có word 2007 à, mình dùng word 2003 ko thấy, hay do mình trình gà T_T

có bạn nào biết mã dự tuyển ghi ở đâu, mình nhìn mãi mà hog thấy.hx, tại trong đơn có bắt ghi kai nè mà.haiz. Mà HO là trụ sở ah? mình tưởng viết tắt của Hochiminh?:D

có bạn nào biết mã dự tuyển ghi ở đâu, mình nhìn mãi mà hog thấy.hx, tại trong đơn có bắt ghi kai nè mà.haiz. Mà HO là trụ sở ah? mình tưởng viết tắt của Hochiminh?:D

HO là Head Office là Hội sở chính đó bạn ^^

me too,
có ai down được cho mình xin vs, mail mình là tinhvuba239@gmail.com

sao mình ko down đc "Các vị trí thực tập và yêu cầu cụ thể" nhỉ.b nào down đc thì gửi vào mail lethuy190@gmail.com cho t nhé.thanks

Hai bạn check mail đi nhé. Mình ko hiểu sao, chứ mình vẫn down bình thường mà. Vs cuối bài viết đầu topic, mình có update thêm cái link download đấy :).

---------- Post added 23-10-2011 at 10:06 PM ----------

me too,
có ai down được cho mình xin vs, mail mình là tinhvuba239@gmail.com

làm như thế thì sẽ bị mất cái ô đấy em nhỉ :(

---------- Post added 23-10-2011 at 09:10 PM ----------

cái chức năng Text highlight color chỉ có word 2007 à, mình dùng word 2003 ko thấy, hay do mình trình gà T_T
2003 cũng có bạn nhé. Bạn nhìn ở góc bên phải ý

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất