VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi, mình cũng ko down được, bạn gửi giúp mình với, cả bản vị trí và mẫu CV thì càng tốt :)
gmail của mình là: vinhbh.sifebav@gmail.com
Thanks bạn nhiều :)
Bạn check mail đi nhé

---------- Post added 23-10-2011 at 11:36 PM ----------

Bạn ơi, bạn gửi mẫu CV vào mail vietlh.hjc@gmail.com giúp mình với. Thanks a million :)
Mình đã update link down ở bài viết đầu topic rồi bạn nhé

bạn ơi mình là Sv mới tốt nghiệp chuẩn bị học liên thông vậy có thế dự tuyển ko nhỉ?

Hi. Em dow được rùi. Cám ơn anh nhiều lắm nhé! :)
em hỏi thêm ah : "Ứng viên nộp Bản thông tin thực tập sinhcó dán ảnh 3x4 chụp trong vòng 3 tháng gần nhất (download tại website: http://vpb.com.vn) tới địa chỉ email: tuyendung@vpb.com.vn." Như vậy là mình gửi qua mail thì làm sao có dán ảnh 3 x 4 hả anh? em không hiểu phải làm như thế nào ah?
Mong anh chỉ giúp ah!

Anh ơi, cho em hỏi, trong mẫu thông tin ứng viên có phần Quá trình học tập, đào tạo [FONT=&quot], ô Bằng/chứng chỉ và ô Điểm trung bình phải điền sao ạ.
Em hỏi vậy là vì em đang học năm cuối, chưa thi tốt nghiệp nên chưa có bằng, điểm trung bình có phải là điểm trung bình tính tới học kỳ trước ko ạ, vì em cũng chưa thi học kỳ mà, chưa có điểm học kỳ này.
Cảm ơn anh!

[/FONT]

---------- Post added 24-10-2011 at 02:07 AM ----------

Anh ơi, cho em hỏi thêm câu này với ạ, Mức lương đề nghịNgày có thể tiếp nhận công việc bỏ trống đúng ko ạ?

Hi. Em dow được rùi. Cám ơn anh nhiều lắm nhé! :)
em hỏi thêm ah : "Ứng viên nộp Bản thông tin thực tập sinhcó dán ảnh 3x4 chụp trong vòng 3 tháng gần nhất (download tại website: http://vpb.com.vn) tới địa chỉ email: tuyendung@vpb.com.vn." Như vậy là mình gửi qua mail thì làm sao có dán ảnh 3 x 4 hả anh? em không hiểu phải làm như thế nào ah?
Mong anh chỉ giúp ah!
Nghĩa là em đi chụp ảnh thẻ, mang theo cái usb xin người ta file mềm, sau đó insert file ảnh đó vào bản Thông tin thực tập ý;).
Anh ơi, cho em hỏi, trong mẫu thông tin ứng viên có phần Quá trình học tập, đào tạo [FONT=&quot], ô Bằng/chứng chỉ và ô Điểm trung bình phải điền sao ạ.
Em hỏi vậy là vì em đang học năm cuối, chưa thi tốt nghiệp nên chưa có bằng, điểm trung bình có phải là điểm trung bình tính tới học kỳ trước ko ạ, vì em cũng chưa thi học kỳ mà, chưa có điểm học kỳ này.
Cảm ơn anh!

[/FONT]

---------- Post added 24-10-2011 at 02:07 AM ----------

Anh ơi, cho em hỏi thêm câu này với ạ, Mức lương đề nghịNgày có thể tiếp nhận công việc bỏ trống đúng ko ạ?
- Quá trình học tập đào tạo thì em ghi trường cấp 3 + Đại học. Ngoài ra có thêm chứng chỉ hay tham gia khóa đào tạo nào thì ghi vào phần Bằng/ Chứng chỉ (như khóa học kỹ năng mềm hay chứng chỉ tiếng anh, tin học...).
- Điểm trung bình thì ghi điểm mới nhất mà em có.
- Phần Mức lương đề nghị vì là thực tập nên có thể bỏ trống.
- Ngày có thể tiếp nhận công việc thì e có thể ghi là "Ngay lập tức" hoặc là ngày nào đó em thấy ok (ví dụ như ngày thi xong học kỳ này chả hạn).

---------- Post added 24-10-2011 at 07:16 AM ----------

bạn ơi mình là Sv mới tốt nghiệp chuẩn bị học liên thông vậy có thế dự tuyển ko nhỉ?
Mình nghĩ là ok thôi bạn ah. Miễn là đủ điều kiện của VP bank;). VP bank cũng chưa yêu cầu giấy giới thiệu như bên Habu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch