VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cho mình hỏi nơi đăng ký thực tập ghi là Hà Nội à?
Cái này bạn xem trong file vị trí yêu cầu ý, vị trí thực tập của bạn là j` thì ghi nơi thực tập tương ứng

---------- Post added 27-10-2011 at 06:39 PM ----------

thì mấy cái ô vuông lựa chọn trong CV của VP ấy. Mà t nghĩ cái nào chọn thì mình thay cái ô đó bằng dấu tích đc ko nhỉ?
Bạn dùng Text highlight color mà đánh dấu cho khác màu là được. Ko cần phải tích đâu.

VPB very poor bank ^^

sao lại nói thế bạn ui :D:D:D

---------- Post added 27-10-2011 at 08:46 PM ----------

Lần nộp ở Tech thì em bị trượt từ vòng gửi xe ( loại hồ sơ) mà không hiểu vì sao. Chiều cao thừa 8 cm, điểm TB em đc 8,33. Chắc ko có duyên với Tech, ko biết VPBank thế nào đây.

chuẩn luôn đó bạn à, mà điểm tk của t còn cao hơn cả của bạn mà vẫn out hồ sơ đó, buồn kinh dị, chắc có cái j đó ko phù hợp vs tiêu chí của NH trong CV của mình, ko bít VPB ra sao đây :-ss

cho e hỏi, phần thân lúc gửi mail và title ghi thế nào cho phù hợp ah :)
Bạn có thể viết như sau:
Kính gửi Hội đồng tuyển dụng Ngân hàng Việt Nam Thịnh Vượng (VP bank),
Tên em là... hiện là sinh viên năm thứ ... trường...... Theo thông tin em được biết từ website... VP bank có nhu cầu tuyển thực tập sinh năm 2012. Em viết thư này để xin thực tập vị trí... tại...
Cảm ơn Quý Ngân hàng đã dành thời gian quan tâm đến hồ sơ của em.
Em xin chân thành cảm ơn!
Nói chung là đại loại như thế:D
PS: Nhớ đính kèm file

Đọc kĩ xét tuyển của vpbank thấy có 2 vòng: 1 vòng sơ loại hồ sơ và 1 vòng phỏng vấn. Nghe có vẻ dễ nuốt nhưng ko bít mình có qua đc vòng sơ laọi hồ sơ ko nữa.hazzzzzzzz

anh ruan you fang ơi cho e hỏi 2 câu:
1. Vị trí nhân viên kinh doanh tiền tệ có yêu cầu tiếng Anh phải lưu loát như vị trí nhân viên kinh doanh ngoại hối ko ạ ?
2. Em làm đề tài tốt nghiệp về trái phiếu, hoặc cổ phiếu ngân hàng thì nên thực tập vị trí nào là phù hợp nhất với đề tài e viết ạ ?

Em xin chân thành cảm ơn :)

các anh chị và các bạn trả lời giúp em đi ạ. e đang cần câu trả lời lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927