VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì mấy cái ô vuông lựa chọn trong CV của VP ấy. Mà t nghĩ cái nào chọn thì mình thay cái ô đó bằng dấu tích đc ko nhỉ?

Sao nó lại ko giống 1 đơn kiếm việc nhỉ?Hãy điền đầy đủ thông tin em có nhé, đó là cơ sở để Ngân hàng xem xét hồ sơ đó.
Chúc em may mắn.

Mình xin giải đáp một số thắc mắc của các bạn:
- Đợt này VP bank chỉ nhận thực tập sinh ở Hà Nội (ngay tên topic đã có rồi ^^).
- Cuối bài viết đầu topic mình đã update link download file Mẫu thông tin và vị trí yêu cầu thực tập. VP update file mẫu thông tin mới (ko có mã dự tuyển).
- Về cách đặt tên file, các bạn có thể ghi theo dạng: Nơi đăng ký thực tập - Vị trí - Họ và tên.
- Theo mình biết, VP ko có email trả lời tự động.
Cho mình hỏi nơi đăng ký thực tập ghi là Hà Nội à?

anh ruan you fang ơi cho e hỏi 2 câu:
1. Vị trí nhân viên kinh doanh tiền tệ có yêu cầu tiếng Anh phải lưu loát như vị trí nhân viên kinh doanh ngoại hối ko ạ ?
2. Em làm đề tài tốt nghiệp về trái phiếu, hoặc cổ phiếu ngân hàng thì nên thực tập vị trí nào là phù hợp nhất với đề tài e viết ạ ?

Em xin chân thành cảm ơn :)

Cám ơn anh nhiều nhé! A rất là nhiệt tình chỉ bảo bọn em ^^. Em đã nộp mail rùi. Hi vọng sẽ được gặp lại anh ở VPbank ^^!
( Em đã gửi rùi nhưng vẫn lo lắng không biết đã được chưa >< ! Nễu có thể a kiểm tra giúp em nha ^^ . mail em gửi tới ngân hàng mình là : hoai_bao_trong_toi@yahoo.com )
Cám ơn anh nhiều nhiều.........

---------- Post added 27-10-2011 at 05:03 PM ----------

ý bạn ấy là khen anh trả lời hay í mà. hí hí. Anh nhiệt tình thật.

Cám ơn anh nhiều nhé! A rất là nhiệt tình chỉ bảo bọn em ^^. Em đã nộp mail rùi. Hi vọng sẽ được gặp lại anh ở VPbank ^^!
( Em đã gửi rùi nhưng vẫn lo lắng không biết đã được chưa >< ! Nễu có thể a kiểm tra giúp em nha ^^ . mail em gửi tới ngân hàng mình là : hoai_bao_trong_toi@yahoo.com )
Cám ơn anh nhiều nhiều.........

---------- Post added 27-10-2011 at 05:03 PM ----------

ý bạn ấy là khen anh trả lời hay í mà. hí hí. Anh nhiệt tình thật.
Bạn ơi mình có làm ở nhân sự đâu ^^. Làm sao mà check được:D. Nói chung nộp hồ sơ cho bất cứ nào ngân hàng nào thì bạn cũng cứ xác định là phải có duyên với ngân hàng đó mới được. Cái này mình xin bảo đảm:D

Lần nộp ở Tech thì em bị trượt từ vòng gửi xe ( loại hồ sơ) mà không hiểu vì sao. Chiều cao thừa 8 cm, điểm TB em đc 8,33. Chắc ko có duyên với Tech, ko biết VPBank thế nào đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265