HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Bạn ơi cho mình hỏi bữa bạn test nvkd ,nghiệp vụ khó hông bạn ??? Họ hỏi cái j dzậy
dễ lắm bạn ơi...toàn mấy câu làm được hok à!....chủ yếu thiên về kĩ năng bán hàng. chứ không thiên về tính toán nhiều....Pv thì hehe....cũng không phải pv nữa mà là ngồi nc vs nhau thôi. hỏi địa chỉ nhà đi lên bao xa, rồi hỏi có đi bán hàng bao giờ chưa, hỏi có chơi thể thao không? có biết việc này làm là làm j không? có mối quan hệ không? lương lậu muốn thế nào?..đại khái vậy.
bữa anh pgd nguyễn duy trinh pv mình còn trẻ quá chừng...sinh năm 87 chứ nhiêu! :v

dễ lắm bạn ơi...toàn mấy câu làm được hok à!....chủ yếu thiên về kĩ năng bán hàng. chứ không thiên về tính toán nhiều....Pv thì hehe....cũng không phải pv nữa mà là ngồi nc vs nhau thôi. hỏi địa chỉ nhà đi lên bao xa, rồi hỏi có đi bán hàng bao giờ chưa, hỏi có chơi thể thao không? có biết việc này làm là làm j không? có mối quan hệ không? lương lậu muốn thế nào?..đại khái vậy.
bữa anh pgd nguyễn duy trinh pv mình còn trẻ quá chừng...sinh năm 87 chứ nhiêu! :v
Mình do bị chuyển nên thiệt là mình hông biết vị trí đó là làm j nữa :(

Thế mọi người là phỏng vấn sau khi sơ tuyển và thi hay là chỉ phỏng vấn vòng sơ tuyển thôi?

Thế mọi người là phỏng vấn sau khi sơ tuyển và thi hay là chỉ phỏng vấn vòng sơ tuyển thôi?

của mình thì ngày 9/7 sơ tuyển, ngày 15/7 thi test, ngày 23/7 Phỏng vấn ( chỗ này mình đc nhân sự báo là đã đủ người rồi nên giới thiệu mình qua chỗ khác), ngày 1/8 phỏng vấn chỗ này và đang chờ kq :v

Mình do bị chuyển nên thiệt là mình hông biết vị trí đó là làm j nữa :(
Nv Ptkd ở đông á như nv qhkh cá nhân ở các ngân hàng khác, chủ yếu là bán hàng, chỉ tiêu và áp lực cao nha bạn !cho vay với huy động là 2 - 5 tỷ đó. Bạn là sv mới ra trường ko có các mối quan hệ thì khó làm vị trí này lắm.

Nv Ptkd ở đông á như nv qhkh cá nhân ở các ngân hàng khác, chủ yếu là bán hàng, chỉ tiêu và áp lực cao nha bạn !cho vay với huy động là 2 - 5 tỷ đó. Bạn là sv mới ra trường ko có các mối quan hệ thì khó làm vị trí này lắm.
Mình biết dzụ chỉ tiêu òi. Đc nhận òi nên mình nghĩ cũng thử sức mình xem sao?? Sau 1, 2 tuần cảm thấy hợp thì tiếp tục chinh chiến . Ko thì mình tìm việc khác nhảy thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên