HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

mọi người cho mình hỏi, Nhận được thông báo Hs đạt vòng sàn lọc Hs. Thì khi nào mới nhận được mail đi sơ tuyển zi mọi người ơi

Mình có ứng tuyển tại ngân hàng, tình trạng hồ sơ trên web ngân hàng là "sơ tuyển". Như vậy sẽ được tham gia sơ tuyển đúng ko?. Nhưng mình lại ko nhận đc mail thông báo

haiz...sơ tuyển được gần tuần rùi mà chưa nhận được thông báo thi tuyển...rầu wa' mấy bạn ơi! không biết khi nào có kết quả hay tạch rùi? hix:(

Có bạn nào được gọi đi sơ tuyển vị trí Quản Lý Tín Dụng hạn chót 31.7 chưa ? mình chờ dài cổ rồi

m pỏng vấn sơ tuyển đợt 31.7 nè ...thấy trả lời cũng ok lém mà sao chưa thấy kết quả..có ai có sdt tuyển dụng bên Đông Á k cho m xin đi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,476
Thành viên mới nhất
Bongzilla Merch
Back
Bên trên