HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

• Bắt đầu Bắt đầu tmk1109
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

khi pv thì ngân hàng yêu cầu đem đầy đủ hồ sơ đó bạn! Phiếu thông tin, bằng cấp, giấy khám sức khỏe, sơ yếu lí lịch, hộ khẩu, chứng chỉ tin học ngoại ngữ, giấy khen thành tích khác.
Không liên quan nhưng mình được Đông Á gọi pv đến 2 lần rồi...hi vọng lần thứ 2 này có kết quả tốt đẹp...Cũng đang ngóng :))
mình cũng 2 lần...:)

khi pv thì ngân hàng yêu cầu đem đầy đủ hồ sơ đó bạn! Phiếu thông tin, bằng cấp, giấy khám sức khỏe, sơ yếu lí lịch, hộ khẩu, chứng chỉ tin học ngoại ngữ, giấy khen thành tích khác.
Không liên quan nhưng mình được Đông Á gọi pv đến 2 lần rồi...hi vọng lần thứ 2 này có kết quả tốt đẹp...Cũng đang ngóng :))
Mà bạn pv 2 lần ở hội sở hay chi nhánh dzậy bạn ????

Chìu nay mình lại pvan 1 lần nữa ở cn bến xe miền tây . Chị nhân sự gọi báo vậy và nói là cơ hội cuối cùng do 2 cn kia đã tim đc ứng viên phù hợp

Và ở đông á hiện đang pvan theo kỉu chi nhánh chọn người. Chứ ko phải pvan nhìu là tốt. Pv nhìu là do mình ko đạt chi nhánh đó. Nên phải qua chi nhánh khác. Cũng có khi giờ bạn chưa nhận đc j là có thể đậu cn quận 2 rồi đó

xời chia sẻ luôn là em out với vòng test rồi. các thím đừng hòng nữa, lo tìm cơ hội khác nữa đi. em đang vã bên tech quá.
Chúc mừng bạn tranvietha sau khi từ bỏ eab đã đậu bên tech . Mà đậu vị trí gì á ??? Mình cũng chuẩn bị out khỏi eab ràu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên