HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

mình cũg được gọi đi sơ tuyển ở quảng trung nèk
cơ mà ko biết lên nó hỏi gì vậy mn....:(:(

minh dc goi pv httd o quang trung, nha minh o tan binh, ban nao o gan add sdt di chung cho vui ko :) sdt minh 903995606 - Mr Lai

Dạ, có ai sơ tuyển gdv ở quang trung ngày 9/7 lúc 10h k ạ! Mà cho mình hỏi ngân hàng kêu mag theo thông tin ứng viên là mang cái mà mình gửi ng hag đúng k ạ, hay là phải mang hồ sơ cứng z mọi người...........:oops::oops::oops::oops:

Dạ, có ai sơ tuyển gdv ở quang trung ngày 9/7 lúc 10h k ạ! Mà cho mình hỏi ngân hàng kêu mag theo thông tin ứng viên là mang cái mà mình gửi ng hag đúng k ạ, hay là phải mang hồ sơ cứng z mọi người...........:oops::oops::oops::oops:
Mang theo form của NH thôi bạn à, khi nào bạn pass mới bổ sung file cứng sau!

Các bạn ơi cho mình hỏi là nếu qua được vòng sơ tuyển thì sẽ tới vòng thi viết đúng k vậy. Ai có kinh nghiệm hay bài thi vị trí hỗ trợ tín dụng share giùm cái mình cảm ơn. Lần đầu thi vào ngân hàng hồi hộp quá hjchjc

Các bạn cho mình hỏi, nộp hồ sơ EAB xong có phản hổi qua mail gì không ạ. Mình thấy hồ sơ của mình đạt yêu cầu sang loc rồi mà vô cái hiring boss, k tài nào vào nổi, nó báo quá hạn, bảo gia hạn lại hồ sơ là sao ta. huhu... người ta còn chưa đc nếm mùi thi cử mà quá hạn là sao chớ???

Các bạn cho mình hỏi, nộp hồ sơ EAB xong có phản hổi qua mail gì không ạ. Mình thấy hồ sơ của mình đạt yêu cầu sang loc rồi mà vô cái hiring boss, k tài nào vào nổi, nó báo quá hạn, bảo gia hạn lại hồ sơ là sao ta. huhu... người ta còn chưa đc nếm mùi thi cử mà quá hạn là sao chớ???
Không có auto-reply bạn ơi, khi nào bạn đạt yêu cầu, nhà tuyển dụng sẽ gửi thư mời bạn đi phỏng vấn hoặc làm bài test.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên