VietinBank VietinBank Tuyển nhiều vị trí tại Hà Nội [09/03/2014]

Nhưng khuyên cậu 1 câu trân thành nhé./. Vì tớ đang là 1 banker và vợ tớ cũng đã từng ứng tuyển vào Vietinbank.
Nếu thấy Vietinbank tuyển các vị trí mà chỉ có chỉ tiêu là 1 hoặc 2 thì thôi luôn. Vì tớ đảm bảo là rớt
anh đang làm ở vietin ah, tình hình tiêu cực đến thế ah. đợt tuyển tập trung vừa rui, phần lớn là mỗi chi nhánh được 2 3 chỉ tiêu thôi, chỗ em thi đc 2 suất.
Anh có biết điều kiện qua vòng thi viết của vietin la j k, cho e biết với.nếu k có thí sinh đáp ứng đc thì chỉ tiêu se dồn qua đợt sau hay là hạ tiêu chuẩn vậy ạ?

anh đang làm ở vietin ah, tình hình tiêu cực đến thế ah. đợt tuyển tập trung vừa rui, phần lớn là mỗi chi nhánh được 2 3 chỉ tiêu thôi, chỗ em thi đc 2 suất.
Anh có biết điều kiện qua vòng thi viết của vietin la j k, cho e biết với.nếu k có thí sinh đáp ứng đc thì chỉ tiêu se dồn qua đợt sau hay là hạ tiêu chuẩn vậy ạ?
Vietinbank ít khi hạ tiêu chuẩn em ạ. Thông thường họ xét duyệt hồ sơ ngay từ lúc em đến nộp tại 108, phải qua vòng này mới có thông báo thi viết trên website của họ.

Em vừa thi đợt tuyên chi nhanh tuân trước. Có 2 chỉ tiêu, ma k tới 10 người đi thi. Tỷ lê chọi là khá dễ chịu. Tuy nhiên,gặp cái chuẩn của vietinbank thì chắc là tỷ lê chọi của vòng 2 là 1:1. Em chắc tạch rui

Nhưng khuyên cậu 1 câu trân thành nhé./. Vì tớ đang là 1 banker và vợ tớ cũng đã từng ứng tuyển vào Vietinbank.
Nếu thấy Vietinbank tuyển các vị trí mà chỉ có chỉ tiêu là 1 hoặc 2 thì thôi luôn. Vì tớ đảm bảo là rớt
cái này mình hiểu mà :)). hno có người bảo mình hơn 400tr vào HO Viettin =)). vãi quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên