VietinBank VietinBank Tuyển nhiều vị trí tại Hà Nội [09/03/2014]

Đã có kết quả rồi hả bạn? Mình phỏng vấn 2 vòng rùi nhưng chưa thấy có mail thông báo gì cả

Cậu pv vòng 2 ngày 15/3 đúng ko, t thi bên thẩm định, đến thứ 5 tuần sau là đã có email luôn rồi mà, có thể cậu pv vị trí khác nên chậm hơn chăng :D.
T nghĩ ko thi viết đâu, vì vòng 2 bên t chỉ pv có 8 người, chọn 3 thì t nghĩ thi viết nỗi j nữa =))

Mình pv vị trí QHKH, mới pv vòng 2 hôm thứ 7 vừa rồi thôi. Sao bạn biết đợt này chỉ pv thôi, mình đang lo phải thi viết
Cậu pv vòng 2 ngày 15/3 đúng ko, t thi bên thẩm định, đến thứ 5 tuần sau là đã có email luôn rồi mà, có thể cậu pv vị trí khác nên chậm hơn chăng :D.
T nghĩ ko thi viết đâu, vì vòng 2 bên t chỉ pv có 8 người, chọn 3 thì t nghĩ thi viết nỗi j nữa =))

Các bạn có thông tin gì về vị trí phân tích kinh doanh chia sẻ cho mình với :(. Các bác nào đc gọi đi pv r hú lên 1 tiếng cho tớ đỡ sốt ruột :(

Vậy là bạn đỗ rồi àh? Mail báo đi làm luôn rùi ah? Mình cũng phỏng vấn thẩm định vòng 2 hôm đo mà bây giờ vẫn chưa có email hay tin nhắn gì

Vậy là bạn đỗ rồi àh? Mail báo đi làm luôn rùi ah? Mình cũng phỏng vấn thẩm định vòng 2 hôm đo mà bây giờ vẫn chưa có email hay tin nhắn gì
Em nhận được email cảm ơn đã dự thi và thông báo toạch anh/chị ah :((
Anh/chị là chị nào nhể, hôm ý nói chuyện với gần đủ 8 người phỏng vấn, em là đứa trẻ nhất đây :">

Mình là người phỏng vấn đầu tiên ở đấy. Pvan xong đi về luôn nên chắc bạn không biết. Mình có mail phản hồi từ Vietinbank rồi. Mail yêu cầu cung cấp hồ sơ bản cứng nhưng không nói rõ là tạch hay đỗ.
Nhớ nhầm mail nên đến hnay mới biết mà đi nộp hs (hết hạn từ 22/3)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên