VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Các bạn có danh sách trúng tuyển các đợt trước của vietinbank ko? Chả biết họ lấy từ cao xuống hay là có mức điểm tối thiểu nhỉ @@

Mọi người thi xong cả rồi à, thích thế, mình nộp HS xong vẫn bắt vô âm tín, chắc Vietin đem bán giấy vụn ròi

Các bạn có danh sách trúng tuyển các đợt trước của vietinbank ko? Chả biết họ lấy từ cao xuống hay là có mức điểm tối thiểu nhỉ @@
Những lần thi trc đều có bảng DS kèm theo điểm thi sau đó họ lấy từ điểm cao xuống điểm thấp cho tới khi đủ chỉ tiêu thì thôi. ^^

Những lần thi trc đều có bảng DS kèm theo điểm thi sau đó họ lấy từ điểm cao xuống điểm thấp cho tới khi đủ chỉ tiêu thì thôi. ^^
Chị ơi bình thường họ có loại nhiều không ạ? Hôm đi test em thấy đông quá. Chị bật mí cho tụi em chút xíu về vòng phỏng vấn được không ạ? Đại loại như bao nhiêu cán bộ phỏng vấn, phỏng vấn bao nhiêu ứng viên một lúc, trước họ hỏi về vấn đề gì ý ạ. Thanks chị nhiều nhiều :)

chị ơi. chị cho bọn e chút kinh nghiệm phỏng vấn được ko ạ? chưa đi phỏng vấn bao giờ run. mà hôm thi có 8/10 câu e làm đúng, hức số người thì đông ko biết khả năng đc ko, và bank lấy bao nhiêu người nữa.
e cảm ơn chị nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back