VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Ừ. Hjx. Đáp án đúng cho bài IQ là 1.hình ngũ giác, 2. chữ I. 3. đáp án D. 4. 15.
5. gì mà chọn Insert rồi Chart 6. Mở cái worksheet mới thì chẳng biết là đáp án nào đúng luôn. 7. Trong Format cell định dạng % thì chọn thẻ Number ( có mấy đáp án khác như Alignment hay Percentage nữa ý). 8. Hàm ROUND (123.478;-2) = 100. 9 OR (1>3; 2<3) là giá trị là TRUE. 10. Để paste 1 đoạn văn bản thì dúng Ctrl + V.
:'( T sai mấy câu rồi =(( huhu
Câu 1 mình nghĩ là hình đa giác lõm ấy, mấy cái kia là đa giác lồi hết mà :D
Câu chọn chữ mình nghĩ là chữ J chứ :|
Câu sheet là vào insert->worksheet mình cũng sai
Quả này vỡ mồm rùi :))

Câu 1 mình nghĩ là hình đa giác lõm ấy, mấy cái kia là đa giác lồi hết mà :D
Câu chọn chữ mình nghĩ là chữ J chứ :|
Câu sheet là vào insert->worksheet mình cũng sai
Quả này vỡ mồm rùi :))
Nhưng chỉ có hình ngũ giác thì số cạnh lẻ, còn các hình còn lại số cạnh là chẵn @@!(câu này thì t ko chắc)
Câu chọn chữ đáp án I là đúng vì đó là nguyên âm(A E I O U) (câu này t sai, nhưng về t tra đáp án rồi)
Câu sheet thì có 4 đáp án, nhưng t thấy vào thẻ Insert hay Data thì đều không thấy lệnh nào là tạo new worksheet là sao :(. Bình thường Shift + F11 là xong mà :(. Hjx
Mà thế là các câu còn lại đúng hết rồi chứ gì = ))
T sai đến 4,5 câu rồi đây này @@!

Nhưng chỉ có hình ngũ giác thì số cạnh lẻ, còn các hình còn lại số cạnh là chẵn @@!(câu này thì t ko chắc)
Câu chọn chữ đáp án I là đúng vì đó là nguyên âm(A E I O U) (câu này t sai, nhưng về t tra đáp án rồi)
Câu sheet thì có 4 đáp án, nhưng t thấy vào thẻ Insert hay Data thì đều không thấy lệnh nào là tạo new worksheet là sao :(. Bình thường Shift + F11 là xong mà :(. Hjx
Excel 2003 mới có bạn ạ :))
T còn sai câu hàm Round nữa, cũng phải đến 4,5 câu đấy :))
Tư tưởng lớn gặp nhau rùi c ạ =)) =)) =))

Càng nghĩ càng thấy mấy câu IQ củ chuối. Câu chọn chữ mình chọn J vì thấy các chữ còn lại đều có tâm hoặc trục đối xứng :(. Mà chữ J thì bảng chữ cái tiếng Anh mới có còn tiếng Việt thì không

vào insert chọn worksheet c ạ, đáp án ngắn nhất ấy :D

ừ. Thế t cũng sai câu ý rồi :'(

- - - Updated - - -

Càng nghĩ càng thấy mấy câu IQ củ chuối. Câu chọn chữ mình chọn J vì thấy các chữ còn lại đều có tâm hoặc trục đối xứng :(. Mà chữ J thì bảng chữ cái tiếng Anh mới có còn tiếng Việt thì không

Ừ. Đáp án trên Cân Não là I =((
Sai nhiều lắm ý. Đến h, là t sai 4 câu rồi :(

câu 1 là chữ L chứ, không phải là hình ngũ giác đâu vì các hình còn lại là các hình ....giác đều, còn hình chữ L thì không

câu 1 là chữ L chứ, không phải là hình ngũ giác đâu vì các hình còn lại là các hình ....giác đều, còn hình chữ L thì không
Mình cũng chọn chữ L vì có mỗi nó không phải là đa giác lồi thôi :D
Mấy câu IQ tưởng dễ ăn mà cũng lắm vấn đề phết nhỉ :|

Mình cũng chọn chữ L vì có mỗi nó không phải là đa giác lồi thôi :D
Mấy câu IQ tưởng dễ ăn mà cũng lắm vấn đề phết nhỉ :|
Câu 1 mình cũng nghĩ giống bạn này. Nói chung IQ mình thấy có nhiều cách giải thích, cách nào mình cũng thấy hợp lý, chẳng biết họ chọn kiểu nào nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên