VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Hôm nay em cũng xí xớn đi nộp được cái hồ sơ rồi. Ngày cuối cùng, giờ cuối cùng luôn. Thấy tập hồ sơ ở quầy lễ tân, ôi, 3, 4 chồng cao ngất ngưởng. Nhìn mà hoảng. Mà vì biết thông tin muộn nên hồ sơ của em còn chưa có giấy khám sức khỏe, sơ yếu lý lịch thì chưa xin được công chứng. Chắc hồ sơ của em bị loại luôn từ vòng đầu rồi. :(( :((

bao giờ gọi điện thông báo thì các mem thông báo cho mọi người 1 câu nhé. :) bạn nộp vào vị trí nào đấy

Cả nhà đừng kỳ vọng quá nhiều vào vị trí CTV. Với SV năm 3,4, các bạn còn bận học cao học thì ok chứ với các bạn đã tốt nghiệp hoặc làm đâu r thì k hấp dẫn lắm đâu. Và ở vị trí này sẽ k có cơ hội để lên chính thức. Dù sao cũng chúc mọi người thi tốt :) Nếu công việc nhiều có thể sẽ gọi thi test, phỏng vấn sớm r hôm sau có kết quả và ngày tiếp là đi làm luôn!

CTV Hỗ trợ PH thẻ làm giờ hành chính hoặc làm ca. Lịch làm việc sẽ thay đổi nhằm đảm bảo hoàn thành khối lượng CV được giao trong tuần. Hiện nay, CTV đang làm 2 ca sáng(8h-16h) và tối (15h-21h). Lương CTV tính theo khối lượng thẻ PH nhưng ko vượt quá 3tr... hjx. Chán nhất khoản này ^:)^
Còn ĐTV theo mình đc biết thì sẽ làm 3 ca/ngày. Mỗi tháng làm 23 ca(ngày)/người (được nghỉ 7 ngày), ngày làm việc và ngày nghỉ các bạn ĐTV trong nhóm sẽ tự sắp xếp với nhau cho hợp lý. (1 ca = 1 công, nghỉ ca (ngày) nào mất lương ca (ngày) đó hehe :-o:-o)
Chào mừng các bạn gia nhập ĐỘI NGŨ CTV - ĐTV Trung Tâm Thẻ Vietin!!! :)>-

Vậy là làm 8h/ngày rồi :( Có thể làm part-time k các anh chị.

Cả nhà đừng kỳ vọng quá nhiều vào vị trí CTV. Với SV năm 3,4, các bạn còn bận học cao học thì ok chứ với các bạn đã tốt nghiệp hoặc làm đâu r thì k hấp dẫn lắm đâu. Và ở vị trí này sẽ k có cơ hội để lên chính thức. Dù sao cũng chúc mọi người thi tốt :) Nếu công việc nhiều có thể sẽ gọi thi test, phỏng vấn sớm r hôm sau có kết quả và ngày tiếp là đi làm luôn!
Bạn ơi. vậy vị trí CTV phải làm những gì hả bạn? Có đòi hỏi trình độ excel phải hết sức cao siêu ko? Mình cũng vừa mới tốt nghiệp. chưa có kinh nghiệm làm ở đâu cả. nhg nghe bạn nói ko hấp dẫn lắm là ko hấp dẫn ở điểm nào hả bạn?

hiện tại mình đang có 4,5 tháng thực tập :)) fulltime hay part-time cũng ok hết \m/
quan trọng là không biết có qua vòng CV ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back