VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Minh cung khong duoc goi ! buon qua.huhu. Khong biet bao nhieu duoc goi vay? Cho doi va hi vong .Cuoi cung la ket
thuc nhu the nay day :(.

Minh cung khong duoc goi ! buon qua.huhu. Khong biet bao nhieu duoc goi vay? Cho doi va hi vong .Cuoi cung la ket
thuc nhu the nay day :(.
bạn nộp hồ sơ vị trí gì vậy??? mình cũng nộp đtv cũng hi vọng nhưng ko được, mình còn có kinh nghiệm call center nữa chứ.hic. vòng hồ sơ có vẻ khắt khe nhỉ?

Ôn gì đây nhỉ? Chẳng có tí thông tin nào, có lẽ nên đi ngủ chuẩn bị cho hành trình lên HN ngày mai. Chúc cả nhà ngủ ngon và mai thi tốt nha :)

Sáng nay mình được gọi rồi, vị trí ĐTV, hỏi thì họ bảo mai đi học gì gì ấy, xong rồi test luôn. Không rõ thế nào nữa

tớ đã từng thi rồi
thi iq đơn giản thôi, tin học trắc nghiêm và một câu hỏi viết về các loại thẻ vietinbank
chúc các bạn may mắn nhé
Bạn ơi cho mình hỏi CTV chỉ có 1 vòng test thôi hay còn vòng pv nữa nhỉ ???

Bạn ơi cho mình hỏi CTV chỉ có 1 vòng test thôi hay còn vòng pv nữa nhỉ ???

Như mình nộp hồ sơ vị trí ISO ở HO thì hôm nay nhận được thông báo là đã qua bài test và hẹn sáng mai 8h15 qua 133 Kim Mã phỏng vấn. Còn CTV thì không rõ nhưng chắc là phải PV thôi. Test chỉ là điều kiên cần thôi. Có ông anh làm bên Tech được Vietin gọi phỏng vấn trước, thỏa thuận xong lương lậu nhưng vẫn bắt đi thi test đợt vừa rồi và kèm theo 1 câu "nếu qua test thì anh sẽ được nhận" =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,828
Thành viên mới nhất
gaslightanthemm
Back
Bên trên