VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Nghe bác này nói mà hãi quá. Vậy là mai đi là chỉ pv lần 1 thôi hả bác, pass thì training buổi khác hả? thế mai mang giấy bút đi để làm gì nhỉ

- - - Updated - - -
0435586666, trưa mình post số lên rùi mà :)
Đợt trc ĐTV thì train rồi test còn CTV thì test luôn hay sao ý,đợt đấy bọn m ngồi pv ở phía trên,phía dưới là các bạn CTV test

Thôi đến giờ này tớ vẫn chưa đc gọi thì xác định tạch ùi :((
Chúc mừng những bạn đã được gọi và chia buồn cùng những bạn k đc gọi giống mình nhá :|

Luc 2h50p da duoc goi hen 10h va mangvbut va cmt di de thi viet luon cac cau ak. Ko biet thi gi day.chua on gi ca? Ai co kinh nghiem gi chia se nhe

ko biết thi thố thế nào nhỉ, chắc là ko có IQ đâu, mình hỏi có mang máy tính ko, bảo ko cần, mang bút thôi, nghiệp vụ

tớ đã từng thi rồi
thi iq đơn giản thôi, tin học trắc nghiêm và một câu hỏi viết về các loại thẻ vietinbank
chúc các bạn may mắn nhé

Em đang đi đá pes vs thằng bạn thì có chị gọi mai đi test, xong vào đá tiếp về nhà thì quên sạch chả nhớ chị ý dặn gì nữa. May quá có các bác :))
Vậy là sáng mai 10h thi ở tầng 11 trung tâm thẻ, mang theo cmt vs bút đúng k ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên