VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm 21.7 mình đi nộp vietinbank chi nhánh Quang Trung ở Hà Đông, lặn lội thân cò gần chuc cây số đến cũng bị loại từ vòng hồ sơ với lý do mình cao 157cm còn họ yêu cầu 158 cm trở lên, bùn:(

Mình nạp chi nhánh Quang Trung, bọn họ đo =thước dây vừa đủ 1.65cm :)) không biết lúc nào thì có thông báo lịch thi, địa điểm, thi và SBD nhỉ :-?

Hôm đến nộp hồ sơ, cô làm ở phòng hành chính bảo lần này :" thi tận Móng Cái cơ, cháu đã biết chưa? ". Không biết thực hư thế nào ?

31 tháng này thi bạn ah :(
Lịch thi 31 là ở đâu thía conbola? Khu vực thi Hà Nội thì chắc là thi HN thôi chứ nhở? Làm gì có thi ở Móng Cái đâu

---------- Post added 23-07-2011 at 06:48 PM ----------

Hôm đến nộp hồ sơ, cô làm ở phòng hành chính bảo lần này :" thi tận Móng Cái cơ, cháu đã biết chưa? ". Không biết thực hư thế nào ?
Tớ ko thấy khu vực thi Móng Cái đâu. Chắc khu vực đồng bằng phía bắc sẽ thi ở HN thôi

---------- Post added 23-07-2011 at 06:54 PM ----------

Đời còn dài, bank còn nhiều mà phuongngo. Tìm và nộp tiếp. Lo gì:)

hic, minh cung moi nop vietinbank CN Qun trung hom roi, ma co that la 31 th iko moi nguoi oi, ai noi th, hic.the co ma chet a, chua hoc hanh gi ca, chet mat thui.lai mat 100k rui:((

các bạn ui cho mình hỏi là ngân hàng này đối với vòng 1 thì từ lúc thi đến lúc biết kết quả là tầm bao lâu nhỉ?

tháng 9 thi thì hợp lý hơn, nộp hồ sơ nhiều chi nhánh thế cơ mà @.@ 31 thì tốt quá!

có chắc là 31 thi k các bạn. có bạn nào nộp chi nhánh Nghệ An k nhỉ, lo quá, chưa bít j về nghiệp vụ tín dụng. có ai bít thi tín dụng học những j k, chia sẻ cho mình với

Mình cũng nộp đơn ở vietinbank rồi. Hôm bữa đi nộp hồ sơ, Giám Đốc chi nhánh mình nộp nói là khoảng cuối tháng 7 đầu tháng 8 là thi tuyển.
Theo mình tính thì thi trúng chủ nhật nên chắc khoảng 31/7 hoặc là ngày 7/8 thi các bạn ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,612
Thành viên mới nhất
Trang Dantek