VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao trên web báo là 7h có mặt ở phòng thi khai mạc mà nay tớ lại nhận được 1 cái mail của 1 chị bảo là mai có mặt 6h30 tại hội trường lớn để khai mạc. Mà hội trường lớn thì là cái hội trường nào chứ. Nói thế tớ chịu. BK nó rộng như thế, tớ chỉ đi tìm nhà thôi cũng đủ phờ rồi:( Có ai có thông tin j ko?

Đã ở trường thi Bách Khoa về. Cảm giác như thi Đại học. hic. Đề logic ra đánh đố, điền bừa hơn nữa..Hy vọng mong manh.Haiz

Đã ở trường thi Bách Khoa về. Cảm giác như thi Đại học. hic. Đề logic ra đánh đố, điền bừa hơn nữa..Hy vọng mong manh.Haiz
Bạn che8x nhanh nhỉ. Đã về ắp đết thông tin nhanh thế? Công nhận là logic dài kinh. 25 câu 30' dưng mà câu nào cũng dài thượt thượt í. Tớ chỉ điền dc hơn nửa tí thôi. Với hi vọng số ấy đúng hết

e thi HCm mèn ơi nghiệo vụ ko có bài tập j hết nản :(( cắm đầu ôn bài tập logic khó

e thi HCm mèn ơi nghiệo vụ ko có bài tập j hết nản :(( cắm đầu ôn bài tập logic khó
Thế ấy thích có bài tập ah? Tớ thích trắc nghiệm cho nhanh:D
Tớ thi tại HN. Được cái sáng nay khai mạc hội đồng thi, bác chủ tịch hội đồng quản trị lên vẽ ra 1 thế giới của VTB đẹp mê hồn:D. Nghe xong chắc bạn nào cũng muốn lao vào Vietin ấy chứ.
Thôi cứ ngồi chờ kq đê

Thế ấy thích có bài tập ah? Tớ thích trắc nghiệm cho nhanh:D
Tớ thi tại HN. Được cái sáng nay khai mạc hội đồng thi, bác chủ tịch hội đồng quản trị lên vẽ ra 1 thế giới của VTB đẹp mê hồn:D. Nghe xong chắc bạn nào cũng muốn lao vào Vietin ấy chứ.
Thôi cứ ngồi chờ kq đê
Sao mình cũng ở BK mà ko đc nghe nói nhỉ :((

tớ thích bài tập mà công nhận iq khó vãi giám thị coi khó hơn thi đại học ấy chứ
'

Logic làm đc nửa. Tiếng anh thì làm mò, nghiệp vụ làm tốt nhất.
Hy vọng mong manh quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,835
Thành viên mới nhất