VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

• Bắt đầu Bắt đầu Oceantran
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mình cũng ở BK mà ko đc nghe nói nhỉ :((
Cậu đến lúc mấy h? Chắc là hơi muộn hơn tụi tớ tí. Tớ đến tầm 6h30, sau cả đoàn qua C2 nghe khai mạc mà. Đến tận hơn 8h:( Riêng bác Hùng phát biểu đã gần tiếng roài mà. Nghe mà muốn vào Vietin lắm í :D.
Chắc lúc các cậu đến bị mưa nên không được dẫn sang hội trường vì đi bộ cũng hơi xa.

---------- Post added 31-07-2011 at 01:28 PM ----------

Logic làm đc nửa. Tiếng anh thì làm mò, nghiệp vụ làm tốt nhất.
Hy vọng mong manh quá
Tớ thì Logic cũng dc nửa:( TA có vẻ khá nhất. CÒn nghiệp vụ thì còn vài cái là cứ làm theo cảm tính chứ chả chắc. Thế đấy:D
Anw, tớ chưa thấy chỗ nào tách thi tiếng anh ra theo bằng B, C dư này í. Chắc lúc đến nộp hs thì ghi là bằng loại nào, thế là được xếp cho đề loại ấy luôn. Không biết làm như thế để đánh giá thang điểm hay để xem thực chất cái mà anh nộp (B, C) ấy nó có thực chất là Bờ với Cờ không nhỉ;))

Cậu đến lúc mấy h? Chắc là hơi muộn hơn tụi tớ tí. Tớ đến tầm 6h30, sau cả đoàn qua C2 nghe khai mạc mà. Đến tận hơn 8h:( Riêng bác Hùng phát biểu đã gần tiếng roài mà. Nghe mà muốn vào Vietin lắm í :D.
Chắc lúc các cậu đến bị mưa nên không được dẫn sang hội trường vì đi bộ cũng hơi xa.

Tớ thì Logic cũng dc nửa:( TA có vẻ khá nhất. CÒn nghiệp vụ thì còn vài cái là cứ làm theo cảm tính chứ chả chắc. Thế đấy:D
Anw, tớ chưa thấy chỗ nào tách thi tiếng anh ra theo bằng B, C dư này í. Chắc lúc đến nộp hs thì ghi là bằng loại nào, thế là được xếp cho đề loại ấy luôn. Không biết làm như thế để đánh giá thang điểm hay để xem thực chất cái mà anh nộp (B, C) ấy nó có thực chất là Bờ với Cờ không nhỉ;))
vì cậu cũng còn bất ngờ thì mấy ai nghĩ là có phân B với C...đa phần thi chi nhánh trong HN mới thi C còn các chi nhánh loại 2 3 thì B mà.Hic mình thì tiếng anh chán nhất...mong là đủ điểm vớt ^^!

B dành cho bạn nào thi ở tỉnh, C là đối với bạn thi vào chi nhánh ở hà nội(tiêu chuẩn t.a cao hơn mà)

---------- Post added 31-07-2011 at 02:04 PM ----------

Đã ở trường thi Bách Khoa về. Cảm giác như thi Đại học. hic. Đề logic ra đánh đố, điền bừa hơn nữa..Hy vọng mong manh.Haiz
lần này chắc ăn thua nhau ở phần logic đây.thi về thấy mình ngu đi

Logic tớ ngon nhất,ngon lành hết. Còn tiếng anh thì nản. Cha của ngu :(((((((((
Không biết họ xét tổng điểm nhân hệ số hay là lấy logic với ta làm điểm điều kiện nhỉ. Có bạn nào biết cách tính điểm của vietin k

như nghiệp vụ nhân đôi +logic+ tiếng anh / 4 thì phải tùy từng chi nhánh từng vùng sẽ có điểm để gọi phỏng vấn

Thanks mấy b nhá^^
Đi thi trên tinh thần giao lưu học hỏi kinh nghiệm, cọ xát là chính...Thi xong xuôi tất cả lại về =)))))

không bít phảii chờ kết quả lâu không nhở
tớ thấy cũng mong manh. nghiệp vụ cắm đầu ôn bài tập mà chả có, nhìn thì thấy có vẻ không khó lắm nhưng mà tích đúng, giải thích đúng là cả một vấn đề. mơ hồ
Logic công nhận khó thật, tích bừa gần 1 nửa
tớ thìtiếng anh còn dễ thở hơn. chờ đợi và hi vọng vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981