VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chi nhánh cách nhà mình chắc cũng 1Km, pgd thì xa hơn 3 cây, chắc cũng đc. Bác đi làm chưa, cn nào vậy :D
Mình nghĩ 4-5 Km là quá gần rồi. Đợt vừa rồi mình thi ở CN mới thành lập nhưng không đỗ. Sau đó mình được 1 CN khác gọi đi phỏng vấn bổ sung, nhưng sau khi kiểm tra thì CN đó cách nhà mình 60km nên đành mail lại là thôi. Đành chờ đợt tuyển dụng năm sau đấy bạn à.

Mình nghĩ 4-5 Km là quá gần rồi. Đợt vừa rồi mình thi ở CN mới thành lập nhưng không đỗ. Sau đó mình được 1 CN khác gọi đi phỏng vấn bổ sung, nhưng sau khi kiểm tra thì CN đó cách nhà mình 60km nên đành mail lại là thôi. Đành chờ đợt tuyển dụng năm sau đấy bạn à.
Thì mình cũng vậy nè, cn khac1 gọi nhưng cách đi hơn 1 tiếng mới tới, hay kẹt xe nên đành bỏ, ai ngờ giờ chi nhánh ứng tuyền gọi đi lun :D

Tớ nghĩ nếu là cơ cấu thì đã cơ cấu luôn rồi bạn ạ, đi thi tuyển bạn cứ tự tin lên, minh có năng lực họ sẽ sẵn sàng nhận thêm người mà. Tớ vướng gia đình nên không đi được, chứ mà 1 mình là tớ đi luôn ấy.
:)) cơ cấu thì cần gì lằng nhằng thế ? cơ cấu thì khỏi cần thi bạn nhé. vào thẳng luôn!

GDV Vietin tì mức lương bao nhiêu, chỉ tiêu như thế nào nhỉ, cho mình xin ít kinh nghiệm đi , thank.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên