VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Anh ơi, phòng vấn lại nếu đậu thì báo nhanh ko ạ, em nghĩ là chi nhánh phải chuyển kết quả lên HO xong đợi duyệt mới thông báo. Em sợ cái khoản chờ đợi này quá
Anh ơi, phòng vấn lại nếu đậu thì báo nhanh ko ạ, em nghĩ là chi nhánh phải chuyển kết quả lên HO xong đợi duyệt mới thông báo. Em sợ cái khoản chờ đợi này quá
khoảng tầm 2 tuần bạn nhé.

Có bác nào giờ này còn được gọi bổ sung không nhỉ. Sáng mới được gọi kêu đi làm :)

Nhận đc thư cám ơn rồi bạn, người ta đi làm hết rồi, giờ lại gọi mình, ko biết tốp trước có gì ko mà lại gọi thêm, hình như gọi tới mấy người

Nhận đc thư cám ơn rồi bạn, người ta đi làm hết rồi, giờ lại gọi mình, ko biết tốp trước có gì ko mà lại gọi thêm, hình như gọi tới mấy người
Ko có gì ở top trước đâu bác ạ chỉ là đợt này nhân viên xin nghỉ nhiều. Nên ng ta gọi bổ sung đó. Chứ h mà ko tuyển thêm là mấy bác ở trong đó làm ko biết bao nhiêu việc cho xong

Có bác nào giờ này còn được gọi bổ sung không nhỉ. Sáng mới được gọi kêu đi làm :)
bác giống e rồi. Theo Anh TP nhân sự thì có 1 Bạn phân đi PGD xa nhà quá nên ko lên nhận việc, sau 45 ngày theo quy định thì họ gọi cho ứng viên điểm đứng tiếp theo so với chỉ tiêu,

bác giống e rồi. Theo Anh TP nhân sự thì có 1 Bạn phân đi PGD xa nhà quá nên ko lên nhận việc, sau 45 ngày theo quy định thì họ gọi cho ứng viên điểm đứng tiếp theo so với chỉ tiêu,
bạn nên suy nghĩ kĩ.nếu phải làm xa nhà quá thì thôi.nên tìm cviec gần nhà thì sẽ tốt hơn và có nhiều thời gian cho gđ hơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên