VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Đã đọc hợp đồng thử việc và vỡ mộng ngân hàng. Không ký hợp đồng với mình là quyết định đúng đắn, và tin rằng các bạn không trúng tuyển đợt này cũng có lý do để không phải tiếc nuối, tạm biệt VTB và xin nhường lại cho những ai đủ niềm tin, đủ nhiệt huyết :)

Đã đọc hợp đồng thử việc và vỡ mộng ngân hàng. Không ký hợp đồng với mình là quyết định đúng đắn, và tin rằng các bạn không trúng tuyển đợt này cũng có lý do để không phải tiếc nuối, tạm biệt VTB và xin nhường lại cho những ai đủ niềm tin, đủ nhiệt huyết :)
Sao thế. Bên đó trả lương thấp quá ah

hihi ^^ hợp đồng là một chuyện, chuyển khoản vào tài khoản cho nhân viên là một chuyện khác bạn ạ =))

Mình cũng đang cảm thấy vỡ mộng với cái NH này. mà chưa biết quyết định sao nữao_Oo_O

Đúng là bên đó giờ trả lương thấp thật. Nghe đâu năm nay chỉ tiêu khoán cao quá nên mới tuyển dụng ồ ạt như thế. Hôm qua gọi ông phòng HC thì ông bảo bên anh thử việc là 4 tr, thử việc 60 ngày thực tế, kí vào chính thì được 6tr + phụ cấp khoảng 700k. 3 năm mới được tăng lương 1 lần. Bye bye !

Chán đời mấy bạn thật đấy. Muốn tìm chỗ nhàn, chỉ tiêu ít, lương lại cao. Mình ko hiểu nổi luôn @@ Ngân hàng nào giờ chẳng như nhau? chạy đâu cho hết nắng. Xác định gắn bó với nghề ngân hàng là phải có chỉ tiêu?! làm gì có ai chả tiền cho mấy bạn ngồi chơi bao giờ????,
Còn về vietinbank, chỉ tiêu nghe thì cao, và gần như chẳng ai đạt đc, nhưng KPI bên này nó còn phụ thuộc vào nhiều cái khác nữa, hàng quý đánh giá KPI hầu như ai cũng 80% hết. So với mặt bằng chung vietinbank là lương cũng oke rồi. Mấy bạn đừng đứng núi này trông núi nọ nữa. @@ đâu cũng thế cả thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên