VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Đã đọc hợp đồng thử việc và vỡ mộng ngân hàng. Không ký hợp đồng với mình là quyết định đúng đắn, và tin rằng các bạn không trúng tuyển đợt này cũng có lý do để không phải tiếc nuối, tạm biệt VTB và xin nhường lại cho những ai đủ niềm tin, đủ nhiệt huyết :)
Chỉ tiêu và thu nhập cụ thể như nào bạn ơi

Chán đời mấy bạn thật đấy. Muốn tìm chỗ nhàn, chỉ tiêu ít, lương lại cao. Mình ko hiểu nổi luôn @@ Ngân hàng nào giờ chẳng như nhau? chạy đâu cho hết nắng. Xác định gắn bó với nghề ngân hàng là phải có chỉ tiêu?! làm gì có ai chả tiền cho mấy bạn ngồi chơi bao giờ????,
Còn về vietinbank, chỉ tiêu nghe thì cao, và gần như chẳng ai đạt đc, nhưng KPI bên này nó còn phụ thuộc vào nhiều cái khác nữa, hàng quý đánh giá KPI hầu như ai cũng 80% hết. So với mặt bằng chung vietinbank là lương cũng oke rồi. Mấy bạn đừng đứng núi này trông núi nọ nữa. @@ đâu cũng thế cả thôi
Lương ko đủ sống mà bác bảo cũng oke rồi. :confused::confused::confused:

Đã đọc hợp đồng thử việc và vỡ mộng ngân hàng. Không ký hợp đồng với mình là quyết định đúng đắn, và tin rằng các bạn không trúng tuyển đợt này cũng có lý do để không phải tiếc nuối, tạm biệt VTB và xin nhường lại cho những ai đủ niềm tin, đủ nhiệt huyết :)
Bật mí tí đi bác? E tạch mẹ rồi :D

Có CN mới nào chưa có kq không mọi người, vì lý do khách quan cái mail của mình hack nên ko biết rớt hay đậu.:(

Mình có người quen làm lãnh đạo ở Vietin, thì bác ấy bảo 1/6 mới quyết định bổ nhiệm giám đốc nên có khi lúc đấy mới có người ký quyết định cho các bạn nhân viên mới. Hầu hết các bạn trượt nhận mail rồi, nên nếu các bạn ở chi nhánh mới chưa có mail thì khả năng cao là đỗ nhé :)

Mình có người quen làm lãnh đạo ở Vietin, thì bác ấy bảo 1/6 mới quyết định bổ nhiệm giám đốc nên có khi lúc đấy mới có người ký quyết định cho các bạn nhân viên mới. Hầu hết các bạn trượt nhận mail rồi, nên nếu các bạn ở chi nhánh mới chưa có mail thì khả năng cao là đỗ nhé :)
Bổ nhiệm xong thì đến bao giờ CN mới khai trương bạn biết k? Mòn mỏi quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên