VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Im ắng quá nhỉ, có bạn nào không nhận được mail cám ơn mà cũng chưa có nhận được dt hay mail báo đậu như mình không :rolleyes: ới lên 1 tiếng anh chị em cùng cảnh ngộ với, mai cuối tuần rồi :(
Gọi lên chi nhánh của bạn đi. Mình gọi ng ta nói đạt nhưng chờ xác minh gì đấy thông báo trước 20.5. Nói chung họ nói còn 1 bước nữa mới chắc nên chưa thông báo.

Im ắng quá nhỉ, có bạn nào không nhận được mail cám ơn mà cũng chưa có nhận được dt hay mail báo đậu như mình không :rolleyes: ới lên 1 tiếng anh chị em cùng cảnh ngộ với, mai cuối tuần rồi :(
mình cũng chưa nhận được gì.. chiều nay thàng bạn gọi bảo đang xác minh thông tin.. ko biết có tạch ko nhỉ?

mình cũng chưa nhận được gì.. chiều nay thàng bạn gọi bảo đang xác minh thông tin.. ko biết có tạch ko nhỉ?
Thà có kq hẳn là đậu rồi nhưng đang xác minh hay tạch thì nhận mail cám ơn luôn, chứ vầy mình hoang mang quá, trong khi ng ta đã được gọi lên kí hợp đồng nhận việc, mình vẫn lông bông. Bạn thi CN nào vậy?

Bắt đầu vô vòng tuyển chọn cuối cùng mà anh đã nói. Cơ hội cho những bạn rớt các chi nhánh được các chi nhánh còn lại gọi pv lại thêm 1 lần nữa, cơ hội cuối cùng đấy, chuẩn bị kỹ nhé.

Mọi người ơi, chiều nay mình nhận đc đt vietin gọi đến, chị ấy kêu cho sdt của đống nghiệp để xác nhận thông tin, còn lại không nói gì cả, Thế là có cơ hội không ạ? mình GDV CN Đông HN
Như thế khả năng cao là đỗ rồi đó bạn, mình cũng điền thông tin đồng nghiệp vào CV chiều nay đc gọi check rồi :D

Bắt đầu vô vòng tuyển chọn cuối cùng mà anh đã nói. Cơ hội cho những bạn rớt các chi nhánh được các chi nhánh còn lại gọi pv lại thêm 1 lần nữa, cơ hội cuối cùng đấy, chuẩn bị kỹ nhé.
anh ơi, chắc chỉ có ở các chi nhánh lớn trong TP lớn thui nhỉ, chứ như e thi chi nhánh tỉnh lẻ thì sao các chi nhánh tỉnh khác gọi được nhỉ, Hay có trường hợp nào chi nhánh xin thêm chỉ tiêu ko anh, hehe. Hi vọng nhỏ nhoi của 1 thanh niên vừa nhận thư cảm ơn hôm qua ^^. Thank anh

Nản quá anh ơi, chi nhánh người ta thì gọi bổ sung các kiểu, chi nhánh mình thì chưa thấy gì, biết là k nhận mail cám ơn đã là có cơ hội lớn rồi, mà cứ càng đợi thì lại càng nghĩ mình lại có khả năng rớt, chán thế k biết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên