VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

T chi nhánh Tràng An đây mà chưa thấy j cả. Hoang mang quá
Tớ chi nhánh Hà Thành cũng thế @@ Hôm qua thấy có mấy bạn Hà Thành với Tràng An bảo có mail cảm ơn rồi, cơ mà đến giờ chưa thấy gì thì tớ thấy hoang mang quá cậu ạ:
1. Accepted, nhưng chưa được confirm --> không biết đến khi nào.
2. Rejected, nhưng chưa nhận được mail cảm ơn =="
3. Chi nhánh không biết có định thành lập không :3
Aigooooooooooooooooo

Đến giờ các bạn chi nhánh Hà Thành với Tràng An ( 2 chi nhánh chuẩn bị thành lập) đã có ai nhận được mail hay điện thoại báo đỗ chưa vậy? Ko biết có phải còn mỗi mình thoi thóp chờ kết quả không :sss
Chưa nhận đc j luôn. Gọi HO mấy cuộc nhưng k ai bắt máy nên chán k muốn gọi nữa.

Tớ chi nhánh Hà Thành cũng thế @@ Hôm qua thấy có mấy bạn Hà Thành với Tràng An bảo có mail cảm ơn rồi, cơ mà đến giờ chưa thấy gì thì tớ thấy hoang mang quá cậu ạ:
1. Accepted, nhưng chưa được confirm --> không biết đến khi nào.
2. Rejected, nhưng chưa nhận được mail cảm ơn =="
3. Chi nhánh không biết có định thành lập không :3
Aigooooooooooooooooo
Ừ đấy. K biết thế nào mà lần. Mail chả thấy, cũng k 1 cuộc gọi. K biết là đỗ hay là thư chưa đến. Mà cái vụ gửi mail cảm ơn cũng k biết có đungs k ý

Hình như chi nhánh mới chưa ai được gọi thì phải, Gia định TP HCM dài cổ đây...
Monh
Hình như chi nhánh mới chưa ai được gọi thì phải, Gia định TP HCM dài cổ đây...[/QUO
Hình như chi nhánh mới chưa ai được gọi thì phải, Gia định TP HCM dài cổ đây...
Mình cũng thi Gia định nè! Bạn thi vị trí gì? Mình ứng tuyển giao dich viên, ko kinh nghiệm. Đang lo họ xác minh thông tin gì đấy mà địa chỉ hiện tại mình chưa đk tạm trú, mà cũng ko thấy mail! Hiu hiu!

Có ai chi nhánh NB được thông báo gì chưa ạ, mới được gọi điện còn chưa thấy mail hay lịch tập trung gì :3

Gọi lên chi nhánh chi nhánh bảo có kết quả rồi nhưng bên chị chưa thông báo đâu em ạ. Đau tim quớ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên