VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Trời ơi sao CN thành phố HN không có thông tin gì vậy?? Đã ai nhận đc mail gì chưa, hay mọi người đỗ đi chuẩn bị hồ sơ hết rồi, còn mấy đứa trượt với nhau vậy :(((((((((((
Chi nhánh hà nội chiều nay 15 bạn lên gặp hội đồng tuyển dụng rồi bạn. Hỏi thêm thông tin với lựa chọn phòng chứ chưa thấy nói gì về thủ tục kí hợp đồng.15 bạn mà có 2 nữ thôi

Người quen nhà e trên chi nhánh báo e có tên trong ds trúng tuyển rồi. Nhưng giờ vãn chưa nhận đc đt hay mail j thì làm sao đây a/chị? Ngóng đến dài cả cổ r. Xin đừng bơ e.
Bạn gọi thẳng lên CN hỏi đi cho dễ bạn ak.
Mình ở HN:) bạn cứ lên xem xem ntn. Mình thì đc gọi pvan bổ sung CN khác CN mình thi:))
Đc gọi pv bổ sung luôn rồi ak bác? Bác thi CN nào và đc gọi pv bổ sung CN nào thế?

trước khi các bạn nhận được điện thoại báo trúng tuyển thì có mail xác minh thông tin k? help me!!!
Mail xác minh thông tin như nào vậy bạn? có nội dung gì hả bạn? Mình chỉ nhận được thư mời nhận việc nên hơi thắc mắc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên