VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Có dịp e ra nụi chơi mời bác chiến. Lớp cấp 3 e đến 2/3 ở ngoải rồi.
Oke, nếu em được làm VTB có thể sẽ có dịp gặp bác, còn nếu không thì khó bác à, con xe 3 bánh chở cát đang chờ em ở quê bác ơi. Bác VTB chi nhánh nào đấy?

Chờ đợi, đợi chờ. Ăn cũng nghĩ, làm cũng nghĩ, ngủ cũng nghĩ, cũng thấy vtb. Làm sao đây!.....:oops::oops:
Nhưng sao lướt vài mà không thấy ai ở Chi nhánh Đaknông nhỉ???? Có ai không? Cho mình biết thông tin với nhé!
Chị ơi, hết ngày t6, t7 mà em vẫn ko nhận đc đt nên em tự biết e trượt rồi.chị cũng giống em, ăn cũng nghĩ ngủ cũng mơ thấy Vietin. 3 ngày liền em chỉ nằm và khóc vì CTG. Hjc hjc . giờ e hết buồn rồi, e vẫn còn trẻ mà, e chưa ra trường mà. Hí hí chị cũng thế na.

Chị ơi, hết ngày t6, t7 mà em vẫn ko nhận đc đt nên em tự biết e trượt rồi.chị cũng giống em, ăn cũng nghĩ ngủ cũng mơ thấy Vietin. 3 ngày liền em chỉ nằm và khóc vì CTG. Hjc hjc . giờ e hết buồn rồi, e vẫn còn trẻ mà, e chưa ra trường mà. Hí hí chị cũng thế na.
Dễ thương lứm =))

Nhiều chi nhánh vẫn chưa thông báo sao bạn bi quan sớm vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên