VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

A, Vietin co goi nguoi lien he Minh ghi trong giấy để xác nhận Thoòng tin khong ạ, em tò mò qua :))

Mình nge chi nhánh trl là chưa có kết quả chính thức. Ý là sao nhỉ ? Có hoặc Không. Chứ chưa chính thức là sao nhỉ ?

Sao giống

Sao giống mình vậy? Nghỉ lễ mà chẳng có tâm trạng, lúc nào cũng mong hết lễ để bít kqua. Nếu k dc gọi thì cũng bít đường khỏi hóng nữa, chuẩn bị cho đơt tuyển sau, hình như a cocghe nói là vào tháng 8.
Tháng 8 lại có đợt tuyển tập trung nữa à chị ?.

Mình chưa từng nhảy việc trong khi môi trường cũ cũng khá tốt so với mặt bằng nên cũng phân vân chứ bạn. Không thể cứ nhắm mắt mà bước được. Vậy nên mới hỏi mọi người nhiều vậy chứ. Để ai hiểu nhiều về vietin có thể cho mình lời khuyên bổ ích. Cv cũ phải có gì đó chưa ổn nên mình mới phải tìm việc mới chứ. Dù sao thì cũng cảm ơn bạn :)

Khi bạn tìm kiếm 1 công việc mới, điều này chứng tỏ bạn không còn muốn gắn bó với công việc cũ nữa. Vì nếu bạn muốn gắn bó thì đã không có ý định với 1 công việc mới. Việc bạn đi tìm ý kiến của mọi người chỉ để củng cố thêm niềm tin cho bạn thôi. Chắc chắn bạn đã nghiêng về phần chuyển đổi rồi :D - mình cũng đã từng trải qua giai đoạn như thế này :D.
Ôi cảm giác tìm được người đồng cảm thật tốt. Cảm ơn bạn nhiều nhé :)

Nếu phải chọn lựa ở hay đi thì tốt nhất là chọn ĐI.
Vì nếu chọn ở thì ngay từ đầu bạn đã k phải phân vân rồi.

Bạn sợ cái giá phải trả của sự đổi phải k?
Thế bạn có nghĩ đến cái giá của sự k thay đổi
Nếu phải chọn lựa ở hay đi thì tốt nhất là chọn ĐI.
Vì nếu chọn ở thì ngay từ đầu bạn đã k phải phân vân rồi.

Bạn sợ cái giá phải trả của sự đổi phải k?
Thế bạn có nghĩ đến cái giá của sự k thay đổi
Đúng đúng. Câu nào của bạn cũng đúng đv mình. Cảm ơn bạn nhiều nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back
Bên trên