VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chẳng có quy định nào cả, thích xếp sao thì xếp thôi, abc, điểm, random, hên xui. Đó là lý do nhìu bạn pv cuối cùng kêu ca chán pv đc vài câu nhưng cuối cùng cũng đậu đấy, vì điểm vòng trước cao mà. Vietin rất tôn trọng các ứng viên giỏi về kiến thức vì vậy kết quả thi test cũng là 1 cơ sở ko nhỏ ngoài phỏng vấn nhé :)

Anh ơi em thi vị trí thẩm định CN Hà Thành, vị trí này yêu cầu có kinh nghiệm nhưng em không có, các ứng viên khác toàn sinh năm 89-92, 1 mình em trẻ nhất 94, sắp ra trường, có cơ hội nào cho em không ạ? Hay ko kinh nghiệm thì trượt luôn rồi :( đừng bơ em

Nhìu bạn ib hỏi điểm quá, anh trả lời chung là điểm đã về chi nhánh, họ gọi ai họ gọi anh ko tiết lộ điểm đc nhé. Còn chi nhánh mới thì kết quả đã có nhưng cũng phải chờ qua lễ sẽ gọi và cũng ko tiết lộ đc :D
Anh ơi, cho em hỏi hơi nhiều một tí ạ :)
thông thường từ khi thông báo đậu đến khi đi làm là bao lâu ạ??? Hay là tùy chi nhánh thế anh???
Với cả nếu đang làm ở chi nhánh này dc vài năm, vì lý do đặc biệt mà muốn xin luân chuyển sang cn khác có khó ko ạ? Vì bank hiện tại em làm rất khó chuyển như thế :(
Mức lương htai của e nhận dc hàng tháng gần 8tr. Ngày lễ tết có thêm một chút, nhg đến time htai đang có hiện tượng cắt giảm ít nhiều chẳng còn lại bao nhiêu. môi trường lv tốt. dc lãnh đạo và đồng nghiệp tin yêu. Dù k chịu chỉ tiêu doanh số nhg chỉ tiêu về chất lượng dịch vụ rất ngặt, hên xui rất dễ bị xếp loại trung bình mặc dù cả năm làm tốt, cơ hội thăng tiến or thi lên HO k nhiều (cái này khá quan trọng vì em k muốn làm gdv quá lâu)... vậy theo quan điểm của a, em có nên chuyển sang GDV Vietin k? Và vì sao ạ?
Xin đừng bơ em, em đang băn khoăn lắm lắm

Tổng kết lại thế này:
---- Các thanh niên thi tuyển vào vị trí có kinh nghiệm thì được ưu tiên gọi điện và nhận việc trước ( theo như thông tin ACE trên forum cmt chiều tối thứ 6 ). Ngoài ra cũng tùy chi nhánh, nếu chi nhánh không cần gấp thì tất nhiên, qua lễ sẽ thông báo.
---- Các thanh niên thi tuyển vị trí không kinh nghiệm thì theo thông tin tổng hơp được thì chi nhánh chưa gọi điện cũng như gửi mail đâu, tuần sau sẽ đồng loạt thông báo đến ứng viên. Các bạn đừng sốt ruột.
---- Các thanh niên có kết quả trước từ người quen cũng bình thường thôi, ACE cũng đừng vì đó mà hoang mang rằng mình tạch này tạch nọ, khi chưa nhận được kết quả chính thức thì ta vẫn có khả năng đậu :D.
---- Dù thế nào đi nữa, chúng ta - những con người đang chờ đợi và hi vọng, hãy hưởng thụ trọn vẹn những ngày lễ này trước khi nhận kết quả và làm việc tại môi trường mới hay sẽ hoạch ra cho mình những dự định mới nếu không may lỡ hẹn lần này.
---- Cuối cùng, chúc tất cả may mắn và kì nghỉ lễ vui khỏe :D.

Xác định là ko vào nữa mà cứ quen tay vào ub :)), lo lắng, hồi hộp, rồi vui mừng hay tuyệt vọng cũng là chuỗi cảm xúc đáng nhớ nhỉ :))

Tổng kết lại thế này:
---- Các thanh niên thi tuyển vào vị trí có kinh nghiệm thì được ưu tiên gọi điện và nhận việc trước ( theo như thông tin ACE trên forum cmt chiều tối thứ 6 ). Ngoài ra cũng tùy chi nhánh, nếu chi nhánh không cần gấp thì tất nhiên, qua lễ sẽ thông báo.
---- Các thanh niên thi tuyển vị trí không kinh nghiệm thì theo thông tin tổng hơp được thì chi nhánh chưa gọi điện cũng như gửi mail đâu, tuần sau sẽ đồng loạt thông báo đến ứng viên. Các bạn đừng sốt ruột.
---- Các thanh niên có kết quả trước từ người quen cũng bình thường thôi, ACE cũng đừng vì đó mà hoang mang rằng mình tạch này tạch nọ, khi chưa nhận được kết quả chính thức thì ta vẫn có khả năng đậu :D.
---- Dù thế nào đi nữa, chúng ta - những con người đang chờ đợi và hi vọng, hãy hưởng thụ trọn vẹn những ngày lễ này trước khi nhận kết quả và làm việc tại môi trường mới hay sẽ hoạch ra cho mình những dự định mới nếu không may lỡ hẹn lần này.
---- Cuối cùng, chúc tất cả may mắn và kì nghỉ lễ vui khỏe :D.
thế cùng chi nhánh, cùng có kinh nghiệm mà có người đc gọi rồi, mình chưa thì nghĩa là mình có nên nghỉ lễ nữa ko bạn sói, hay nên cắm mặt xuống biển :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên