VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Những bạn đã qua vòng thi test nhưng pv rớt cũng đừng buồn vì kết quả của các bạn đã được lưu trữ trên hệ thống cả rồi. Từ nay đến đợt thi sang năm nếu chi nhánh nào thiếu người họ sẽ lấy danh sách ứng viên qua vòng test nhưng rớt vòng pv để gọi pv với ban giám đốc chi nhánh đó 1 lần nữa. Giám đốc ok thì các bạn sẽ trở thành nv vietin thôi. Nếu mình nhớ ko lầm thì chi nhánh 1 tphcm năm 2014 sau khi nhận người đậu xong trong vòng 6 tháng sau lần lượt tất cả các bạn rớt vòng pv đều được các chi nhánh khác nhận cả :D

Chẳng có quy định nào cả, thích xếp sao thì xếp thôi, abc, điểm, random, hên xui. Đó là lý do nhìu bạn pv cuối cùng kêu ca chán pv đc vài câu nhưng cuối cùng cũng đậu đấy, vì điểm vòng trước cao mà. Vietin rất tôn trọng các ứng viên giỏi về kiến thức vì vậy kết quả thi test cũng là 1 cơ sở ko nhỏ ngoài phỏng vấn nhé :)
Anh ơi, điểm tính tỉ lệ v1 và v2 ntn vậy ạ? E pv thứ 18/20 liệu có phải điểm v1 e thấp ko ạ?

uh sẽ đc đào tạo tập trung, các em ở tỉnh lên tp đào tạo sẽ được câp chỗ ở để yên tâm đào tạo, cứ chờ đi em sẽ có thông báo sau :)
Anh cho em hỏi đào tạo tập trung cụ thể là ở đâu được không ạ? Em ở CN miền Trung nhưng hiện đang có phòng trọ ở TPHCM, em muốn hỏi để biết có nên trả phòng và dọn về quê luôn ko ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ!

Anh cho em hỏi đào tạo tập trung cụ thể là ở đâu được không ạ? Em ở CN miền Trung nhưng hiện đang có phòng trọ ở TPHCM, em muốn hỏi để biết có nên trả phòng và dọn về quê luôn ko ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ!
Em cứ về quê đi vì nếu có đào tạo ở đâu họ cũng có chỗ ở cho em nếu em đi xa chi nhánh nên khỏi lo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên