VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Ah bên mình sẽ xếp từ cao đến thấp gửi về chi nhánh, đa số sẽ gọi từ trên xuống dưới bạn nhé, đồng thời kết quả và thông tin của các bạn cũng được cập nhật lên hệ thống, nếu các chi nhánh ko hài lòng về tình hình ứng viên chi nhánh mình có thể lên đó lấy thông tin ứng viên rớt từ các chi nhánh khác điểm cao để gọi pv lại

Anh ơi Mail đậu và Mail cảm ơn sẽ được gửi cùng 1 lúc hay sao ạ? Có kn và ko có kn sẽ được báo cùng 1 ngày nhận việc ạ? Em cảm ơn!

Ah bên mình sẽ xếp từ cao đến thấp gửi về chi nhánh, đa số sẽ gọi từ trên xuống dưới bạn nhé, đồng thời kết quả và thông tin của các bạn cũng được cập nhật lên hệ thống, nếu các chi nhánh ko hài lòng về tình hình ứng viên chi nhánh mình có thể lên đó lấy thông tin ứng viên rớt từ các chi nhánh khác điểm cao để gọi pv lại
anh oi cho em hoi cach tinh diem cua vietin la nhu the nao a. chi tinh diem phong van de xac dinh ket qua hay gi a. e cam on anh

Chào anh. Vẫn câu hỏi cũ. Giả sử tiếng anh của em thấp hơn 5. Có dc tính bình thường ko. Hay bị liệt ạ. Cảm ơn a. Chúc a sức khoẻ và luông thành công trong cv

Chào anh. Vẫn câu hỏi cũ. Giả sử tiếng anh của em thấp hơn 5. Có dc tính bình thường ko. Hay bị liệt ạ. Cảm ơn a. Chúc a sức khoẻ và luông thành công trong cv
Chả liệt léo gì đâu em, em cứ lục lại xem có bạn nhờ xem đc điểm dưới 5 kêu rớt rồi và đã nhận đc đt báo đậu rồi đấy

uh sẽ đc đào tạo tập trung, các em ở tỉnh lên tp đào tạo sẽ được câp chỗ ở để yên tâm đào tạo, cứ chờ đi em sẽ có thông báo sau :)

Vâng e sẽ yên tam chờ Mail cảm ơn :) Lớn r mà buồn mà khóc thì giang hồ cười cho mất. Cảm on anh!

Chả liệt léo gì đâu em, em cứ lục lại xem có bạn nhờ xem đc điểm dưới 5 kêu rớt rồi và đã nhận đc đt báo đậu rồi đấy
Anh ơi, anh kiểm Ib giúp em được không ạ, em có thắc mắc mà đăng lên 2 lần đều ko được anh xem qua :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên