VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình quen
Bạn này có người quen ở chi nhánh mà cũng tạch ah. Nếu CN mà quyết định thì pass mới phải chứ nhỉ?
Mình có người quen làm ở chi nhánh chứ mình k lo lót để vào. Sao các bạn cứ nghĩ có người quen là faỉ đậu. Mình k thích kiểu xin xỏ, đút lót để vào. Ai nói mình chỉ nói vậy thôi cũng dc. Nhưng mong bạn bỏ cái suy nghĩ đó đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Điểm đã có là thông tin chính xác 100%, mình biết điểm từ tuần trước cơ, bạn nào có người quen làm phòng nhân sự của Vietin có thể hỏi được luôn. Chỉ có điều đã xếp thứ tự xong và gửi về chi nhánh hay chưa thì mình không nắm được cái đó.
Còn chuyện chi nhánh được quyền quyết định là rõ ràng, mình thấy thế mới là hợp lý, vì ứng viên sẽ làm việc ở chi nhánh chứ không làm ở HO, do đó chi nhánh có thể tuyển ai mà họ thấy đủ tiêu chí và hợp với họ :) :) :)
Bác được bao nhiêu điểm thế?Bao gồm những điểm gì hả bác

Bác được bao nhiêu điểm thế?Bao gồm những điểm gì hả bác

cái này thì xin phép em không trả lời ạ. em nhờ người quen xem hộ nên em ko dám nói. điểm em mức trung bình, tiếng anh trên 5 nên cũng chơi vơi thôi ạ. đỗ hay trượt chắc phải đợi sau nghỉ lễ (thông tin này em khá chắc chắn)

Hôm e thi k thấy hỏi tiếng anh. Hay thấy toeic 680 nên k hỏi nhỉ? Ma sv năm cuối như e khéo chẳng có hy vọng j. Buồn

cái này thì xin phép em không trả lời ạ. em nhờ người quen xem hộ nên em ko dám nói. điểm em mức trung bình, tiếng anh trên 5 nên cũng chơi vơi thôi ạ. đỗ hay trượt chắc phải đợi sau nghỉ lễ (thông tin này em khá chắc chắn)
Cảm ơn bác nhìu.Sau vài ngày đầu tóc bơ phờ, ôm điện thoại đợi chờ, hai mắt đỏ ngàu.Em đã thành quái vật sông Hồng rùi a.Nhưng giờ e qđ chia tay UB nhé.E phải tip tục con đường tìm kiếm tương lai của e đây.Thân chào các bác đã cùng e vật lộn mấy ngày nay.Hẹn gặp các bác đầu tháng 5 a.Buổi tối vui vẻ cả nhà!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên