VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Ơ, đúng mà; chi nhánh chọn người mà; HO sàng lọc ra danh sách; sau đó chi nhánh chọn người mà; Từ lần tuyển tập trung trước, khi áp dụng QHKH chỉ phỏng vấn đã là như thế mà; các thanh niên vẫn tưởng HO chọn à =))

Ơ, đúng mà; chi nhánh chọn người mà; HO sàng lọc ra danh sách; sau đó chi nhánh chọn người mà; Từ lần tuyển tập trung trước, khi áp dụng QHKH chỉ phỏng vấn đã là như thế mà; các thanh niên vẫn tưởng HO chọn à =))
Mình nói mà mấy bạn nói tung tin. Thật ra cũng có tiêu cực, nếu còn slot trống thì người giỏi mới co cơ hội.

Mình nói mà mấy bạn nói tung tin. Thật ra cũng có tiêu cực, nếu còn slot trống thì người giỏi mới co cơ hội.
=)) các thanh niên vẫn tưởng bầu trời luôn trong và xanh =))); các bạn nên cùng mình cầu khấn là điểm mình đủ cao để đứng top và không có ai thuộc diện gửi gắm đang xin vào đi :))

Ko có chuyện gửi điểm về chi nhánh vào thứ 2 đâu nhé, vì mình biết 1 anh thi đợt này có người thân làm trong vtb chi nhánh và nói rõ là chi nhánh chưa nhận được gì từ hội sở đâu và đến giờ vẫn đang chờ kết quả.
Chờ j mà chờ. Chắc họ nói vậy thôi à. Mình biết rớt rồi nè. Rớt vì anh văn. Buồn mà khóc như mưa như gió.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên