VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Có thể bạn nghĩ bạn hơn ng khác nhưng nhà tuyển dụng lại nghĩ khác đó. Tự tin là thế mạnh nhưng quá tự tin là tự ti đấy

T ko nghĩ t hơn ai cả. Còn về việc đánh giá như thế nào hoàn toàn là những người đã phỏng vấn lần 1 ở chi nhánh nói cho t biết vậy. Tuy nhiên, khi pv tập trung vẫn có 1 vài người ở HO nên ko thể nói trc đc gì. Mà nói rõ t ko có quan hệ gì cả, chỉ là sau khi phỏng vấn t có nói chuyện với cả hội đồng pv nên t biết thôi. Các bạn nghĩ sao thì tuỳ.

@Meimeii hôm trc thấy bạn bảo chắc chắn đậu cả Vietin cả MB cơ mà, sao k ung dung đợi mà vẫn phải lên đây hóng à :)) Nhân tài như bạn k khéo cả 2 lại phải mail cảm ơn đầu tiên ấy, có thì ới mình tiếng nhé ;)
Đồng chí đấy cmt vui thôi :))) có gì đâu. Đọc mấy thím cmt mà cười ko nhặt nổi miệng

@Meimeii Mình k dám căng thẳng ghen ghét vs ng vừa "trí tuệ" vừa "hậu duệ" thế kia đâu =)) xin lỗi nhé, chúc bạn ngủ ngon, Bye ;)

T cmt vui vậy mà có người lo t đỗ cả 2 mất phần bạn ý nên bạn ý có gato chút thôi. Ko sao đâu. Những người biết nhìn người khác để phấn đấu là có chí tiến thủ, ắt sẽ gặt hái được thành công. Mình tin bạn sẽ đỗ trong kỳ tuyển dụng này. Có gì thông báo chia vui cùng mọi người trên này nha.

Thui ngủ đi mấy chế ơi, dành sức mai mà hóng nữa, giờ này tối mai hi vọng tụi mình đang ăn mừng hi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên