VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Xem các bác chũi nhau em vào xem os of chũi nhao sảng khoải hơn. Hay ub làm 1 box cnl chũi nhao, troll nhau cho thoải mái. Thoai e té.

Dưới 5 đ bị loại thật à. Hic. Hôm trc pv nhìn thấy cái cô ngồi giữa chấm mình 1 con 4 với 5 với 6 loạn xị lên. Hic. Vậy rớt à? Tiếc quá nhỉ. Phần Tiếng Anh mình dịch đc hết mà. Chi nhánh mình thi đảm bảo các bạn ý tiếng Anh sẽ ko đc như mình. Minhf mà rớt thì thật đáng tiếc, đáng tiếc cho cả chi nhánh đó luôn. Thôi vậy. Các bạn đừng hóng, mai chưa có kết quả đâu. Tập trung vào cv hiện tại thì hơn.[/QUyOTE]
Có khi ko phải điểm of bạn đâu mà là điểm of ng trc. Thường pv xong ng ta mới cho điểm mà.

Em thất nghiệp từ Tết mà còn ko hóng bằng mấy bác :p khâm phục mấy bác có tình yêu mãnh liệt vs VTB quá đê :oops:

Em thất nghiệp từ Tết mà còn ko hóng bằng mấy bác :p khâm phục mấy bác có tình yêu mãnh liệt vs VTB quá đê :oops:
Nhiều khi có phải muốn yêu là yêu đc VTB đâu bác, chỉ mong bik kết quả sống chết thế nào thoy, cho đến lúc chưa có thông tin chính thức thì vẫn còn hi vọng

hì hì nhưng chờ đợi mà cứ hồi hộp thế này đến lúc có tin làm sao chống đỡ đc vs niềm vui quá lớn (hoặc nỗi buồn nếu lỡ) :oops:
Nhiều khi có phải muốn yêu là yêu đc VTB đâu bác, chỉ mong bik kết quả sống chết thế nào thoy, cho đến lúc chưa có thông tin chính thức thì vẫn còn hi vọng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên