VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Dưới 5 đ bị loại thật à. Hic. Hôm trc pv nhìn thấy cái cô ngồi giữa chấm mình 1 con 4 với 5 với 6 loạn xị lên. Hic. Vậy rớt à? Tiếc quá nhỉ. Phần Tiếng Anh mình dịch đc hết mà. Chi nhánh mình thi đảm bảo các bạn ý tiếng Anh sẽ ko đc như mình. Minhf mà rớt thì thật đáng tiếc, đáng tiếc cho cả chi nhánh đó luôn. Thôi vậy. Các bạn đừng hóng, mai chưa có kết quả đâu. Tập trung vào cv hiện tại thì hơn.
Haha
like cho bạn :D
"Mình mà rớt thì thật đáng tiếc, đáng tiếc cho cả chi nhánh đó luôn" :)))

Lại bị cứa tym thêm ngày mai nữa , tối qua mơ còn thấy, tối nay lại quằn quại nữa rồi huhu

Dưới 5 đ bị loại thật à. Hic. Hôm trc pv nhìn thấy cái cô ngồi giữa chấm mình 1 con 4 với 5 với 6 loạn xị lên. Hic. Vậy rớt à? Tiếc quá nhỉ. Phần Tiếng Anh mình dịch đc hết mà. Chi nhánh mình thi đảm bảo các bạn ý tiếng Anh sẽ ko đc như mình. Minhf mà rớt thì thật đáng tiếc, đáng tiếc cho cả chi nhánh đó luôn. Thôi vậy. Các bạn đừng hóng, mai chưa có kết quả đâu. Tập trung vào cv hiện tại thì hơn.
Đừng lo, kiểu gì hội đồng cũng cho bạn 10 điểm tự tin :))

bạn có kết quả chưa? mail của mình bị hack ko thể nhận đc email hồi v1, v2 đều nhờ sms nên sợ kq báo qua email thì khổ

Mình có quen 1 chị đang làm gdv trên hn, nhờ chị ấy hỏi hộ mai có kết quả ko thì chị nhắn tin lại là chưa có đâu em @@ Cũng ko biết thế nào hay nhưng mai lại tiếp tục F5 ub rồi :oops::oops::oops:

@Meimeii hôm trc thấy bạn bảo chắc chắn đậu cả Vietin cả MB cơ mà, sao k ung dung đợi mà vẫn phải lên đây hóng à :)) Nhân tài như bạn k khéo cả 2 lại phải mail cảm ơn đầu tiên ấy, có thì ới mình tiếng nhé ;)

@nammai292
Bạn Mai à, thế bạn ko hiểu cái cmt lần trc t viết nghĩa là ntn à? Các bạn ấy đang tranh luận về việc có 1 số bạn cứ kêu than "chắc rớt rồi" với cả "có khi rớt" nên t cmt vậy cho vui. Có gì mà bạn căng thẳng ghen ghét thế. Lâu lâu t mới vào dạo chơi ub tý xem tình hình dân tình kêu than thế nào mà bạn cũng ko cho t hóng sao?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên