VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Bạn ơi bạn có hỏi nhiều câu ko bạn, hỏi nghiệp vụ nhiều không bạn
Dt minh ko nt co dau dc. So ban ko dich dc. Minh thi vtri ko kn nhung hau het hoi ve co kinh nghiem. Co 1cau ntn: truong phong tin dung chi dinh cho vay 1nguoi nhung sau khi tham dinh e thay cac dieu kien ko du. Ma truong phong tao suc ep bat e phai cho vay. E lam the nao :)

Dt minh ko nt co dau dc. So ban ko dich dc. Minh thi vtri ko kn nhung hau het hoi ve co kinh nghiem. Co 1cau ntn: truong phong tin dung chi dinh cho vay 1nguoi nhung sau khi tham dinh e thay cac dieu kien ko du. Ma truong phong tao suc ep bat e phai cho vay. E lam the nao :)
Không sao đâu. Bạn nhớ câu nào có thể cho mình xin 1 ít thông tin được không ? cảm ơn bạn nhiều. Tiếng anh mình chắc chắn là ko dịch được rồi :(

Không sao đâu. Bạn nhớ câu nào có thể cho mình xin 1 ít thông tin được không ? cảm ơn bạn nhiều. Tiếng anh mình chắc chắn là ko dịch được rồi :(
Mà Bạn thi chi nhánh nào vậy. Mình ở Bắc Ninh. bạn cho mình xin số đt, hay địa chỉ fb để mình hỏi 1 chút có được ko?

Chu yeu la hoi tiem nang phat trien dich vu ban le o dia phuong, chi nhanh minh. Cach thuc tiep can va tim kiem thong tin khach hang va tuy theo cau tl cua minh se trien khai va hoi theo cau tl truoc cua minh ban a.

Đối với người mới như e có thể chưa nhìn thấy hết khả năng của kh, hay tâm tư của xếp. E sẽ làm và giám sát mục đích khả năng sử dụng vốn của kh thật chặt.

Có bạn nào thi thẩm định bán lẻ không vậy? review tí nhé bạn? Không biết có đoạn dịch anh văn giổng như QHKH không? nếu có là toi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên