VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Dt minh ko nt co dau dc. So ban ko dich dc. Minh thi vtri ko kn nhung hau het hoi ve co kinh nghiem. Co 1cau ntn: truong phong tin dung chi dinh cho vay 1nguoi nhung sau khi tham dinh e thay cac dieu kien ko du. Ma truong phong tao suc ep bat e phai cho vay. E lam the nao :)
Câu này mình đã được anh giám đốc bên MB giải đáp cho, đem hồ sơ lên báo cáo cho giám đốc nhé, trình bày lý do tại sao mình thấy ko đủ điều kiện, sếp sẽ làm việc với trưởng phòng, nếu vẫn ko đủ dk mà giám đốc vẫn ép mình ký thì từ chối, ép quá thì xin nghỉ nhé, tránh gây thiệt hại cho mình và cho bank vì cả giám đốc cũng ko tuân theo các quy định cho vay thì môi trường làm việc cũng ko tốt, đại loại vậy

Câu này mình đã được anh giám đốc bên MB giải đáp cho, đem hồ sơ lên báo cáo cho giám đốc nhé, trình bày lý do tại sao mình thấy ko đủ điều kiện, sếp sẽ làm việc với trưởng phòng, nếu vẫn ko đủ dk mà giám đốc vẫn ép mình ký thì xin nghỉ nhé, tránh gây thiệt hại cho mình và cho bank vì cả giám đốc cũng ko tuân theo các quy định cho vay thì môi trường làm việc cũng ko tốt, đại loại vậy
Luu lai kinh nghiem cho lan pv sau :)

Cam on ban
Câu này mình đã được anh giám đốc bên MB giải đáp cho, đem hồ sơ lên báo cáo cho giám đốc nhé, trình bày lý do tại sao mình thấy ko đủ điều kiện, sếp sẽ làm việc với trưởng phòng, nếu vẫn ko đủ dk mà giám đốc vẫn ép mình ký thì từ chối, ép quá thì xin nghỉ nhé, tránh gây thiệt hại cho mình và cho bank vì cả giám đốc cũng ko tuân theo các quy định cho vay thì môi trường làm việc cũng ko tốt, đại loại vậy

Có ai ở chi nhánh Bắc Thăng Long được gọi đi phỏng vấn chưa ạ?
Trượt mà ko có mail cảm ơn để biết trượt hay ko ạ? :(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back