VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

M đi nạp mà bị đo chiều cao, với hồ sơ nạp vô quá là nhiều luôn nhé các bạn. chi nhánh hà tĩnh. :((

chi nhánh tỉnh mà cũng đông quá nhỉ =)) mình nộp đầu tiên không biết các bác nhân sự có để hồ sơ mình chìm luôn không?

Ko biết có duyên phận nào vứi NH ko nữa. Chỉ 1 năm nữa là hết tuổi ứng tuyển roài :'(
Bạn bè làm NH thì nói đừng có cố đấm ăn sôi mà vào, làm DN ngoài thoải mái hơn, lương chả kém j.
Đã đi làm đc 2 năm mà mỗi lần ra NH đều thấy giấc mơ chưa nguôi ngoai đi ý.
Em có nên tiếp tục ko đây các chế -_-
Sắp ko đủ sức bon chen cùng anh em oy -_-

có mình bạn ạ, mình nộp vị trí chưa có KN, nhưng mai mình mới đi nộp, cho mình hỏi là: bắt buộc có bảng điểm đúng ko?
C nộp QHKH cá nhân hay doanh nghiệp thế, t cũng không biết bắt buộc không nữa nhưng t có nộp, có một chị kiểm tra, hỏi chiều cao các thứ rồi bảo ok em về đi :p

Ko biết có duyên phận nào vứi NH ko nữa. Chỉ 1 năm nữa là hết tuổi ứng tuyển roài :'(
Bạn bè làm NH thì nói đừng có cố đấm ăn sôi mà vào, làm DN ngoài thoải mái hơn, lương chả kém j.
Đã đi làm đc 2 năm mà mỗi lần ra NH đều thấy giấc mơ chưa nguôi ngoai đi ý.
Em có nên tiếp tục ko đây các chế -_-
Sắp ko đủ sức bon chen cùng anh em oy -_-
Giống mình. Thôi cứ cố nốt năm nay mà ko được thì đành chịu, năm sau già mất rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,517
Thành viên mới nhất
ptipdixitae888
Back
Bên trên